Khủng bố,ai giúp Jin ko ???

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khủng bố,ai giúp Jin ko ???
Chuyện là thế này,Jin vừa chuyển qua một ngôi trường mới.Được một học kì rồi,có một nhỏ bên lớp chọn nói là thích Jin lắm,rủ đi v-day rồi tặng quà,chocolate nữa.Những Jin không đồng ý và từ chối.Được vài ngày sau,không ngờ nhỏ đó kéo 1 đám girl có boy có chặn đường dằn mặt Jin rồi còn gọi điện phá máy hoài.Tuy không sợ bọn nó,nhưng cứ thế này ảnh hưởng lắm nên mong a/e trong 4rum tìm cách giúp Jin với.
[Image: anigif-8.gif]

SpiderMan

Hunter...No love
Trả lời
Cứ bắt máy nói chuyện với chúng nó xem sao - lỡ đâu tụi chặn đường là "bạn trai" mấy con girl sao - biết đâu tụi girl lợi dụng ngày v-day mà dụ ra chỗ vắng đập Jin sao - nếu có hù hay dọa thì đừng có sợ.
Nếu còn thấy sợ thì hãy trao đổi với ba mẹ - nhà trường hoặc công an để tìm cách giải quyếtSmile

[Image: 121154vmqwujj6i0.gif]♥Sói♥VuaThiênThần♥[Image: th_60.gif]
[Image: x1p4duNwsPlMCwxdbWPxTXkNXo3-LAZCwsqIz64M...V8BRh43uBo]Hoạt động trở lại[Image: x1p4duNwsPlMCwxdbWPxTXkNXo3-LAZCwsqIz64M...V8BRh43uBo]

Trả lời
cách 1 : wen cho wa loa ( để được yên bình )
cách 2 : ( dành cho anh bự ) kéo băng lên lun ! Smile)
cách 3 : chuồn ra khỏi ngôi trường đó càng sớm càng tốt
chúc jin thành công Big Grin

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
như red đây này ! ai đụng mình 1 mình chửi lại 10 . Smile)
[Image: 112.gif]+[Image: 111.gif]=[Image: 137.gif]
Trả lời
Đã nói là ko sợ bị đánh,ko sợ chặn đường,mà cứ như vậy ko học hành ngủ nghỉ jì dc,cứ nhá máy phá hoài,với lại mới qua đây,đánh nhau ko có hay.
Cứ thế này chắc sẽ đnáh nhau thôi,chắc phải đánh 1 trận cho tụi nó bớt đuà,nhưng suy đi nghĩ lại vẫn không nên đánh.Nhức đầu...

SpiderMan

Hunter...No love
Trả lời
Jin_SpiderMan Đã viết:Đã nói là ko sợ bị đánh,ko sợ chặn đường,mà cứ như vậy ko học hành ngủ nghỉ jì dc,cứ nhá máy phá hoài,với lại mới qua đây,đánh nhau ko có hay.
Cứ thế này chắc sẽ đnáh nhau thôi,chắc phải đánh 1 trận cho tụi nó bớt đuà,nhưng suy đi nghĩ lại vẫn không nên đánh.Nhức đầu...

Đang tuổi đi học - chớ làm điều dại dột mà mất tương lai
Đánh nhau chi cho khổ - sao không nhờ ba mẹ - nhà trường - công an khu phố can thiệp
Còn ko thích thì đổi sim thay số khác hay chặn số tụi nó đi - có dịch vụ chặn mà?[-X[-X[-X

[Image: x1p4duNwsPlMCwxdbWPxTXkNXo3-LAZCwsqIz64M...V8BRh43uBo]Hoạt động trở lại[Image: x1p4duNwsPlMCwxdbWPxTXkNXo3-LAZCwsqIz64M...V8BRh43uBo]

Trả lời
Mình cũng nghĩ đến vậy rồi,nhưng đi học cũng đâu tránh dc tụi nó.CÒn nhà trg`,phụ huynh c/a thì mình ko muốn dính đến,rắc rối lắm.

SpiderMan

Hunter...No love
Trả lời
Jin_SpiderMan Đã viết:Mình cũng nghĩ đến vậy rồi,nhưng đi học cũng đâu tránh dc tụi nó.CÒn nhà trg`,phụ huynh c/a thì mình ko muốn dính đến,rắc rối lắm.

Cứ mạnh dạn bày tỏ ý kiến với người thân quen của bạn
Không có gì fãi e dè
Nhiều khi điểm tựa tốt nhất là gia đình và người thân quen đó - lúc họ giải quyết xong bạn sẽ thấy khácSmileWink

Trả lời
Lại phải dựa vào gia đình và người khác,thôi để mình tìm cách chặn cuộc gọi và nc với chúng nó !

SpiderMan

Hunter...No love
Trả lời
jin có số bọn nó ko cho t t jai? wuye^t' cho
sdt kua? t ne` pm nha':01696 119 626
[email=SM@RT-$[1]$]SM@RT-$[1]$[/email]
[Image: 49781230257669.jpg]
Trả lời
dí khẩu hoa cải tự chế vào đầu chúng nó >Smile
Trả lời

Bookmarks