Ai fan trận MU với Liverpool đâu nè.

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ai fan trận MU với Liverpool đâu nè.
(10-20-2019, 11:29 AM)duonghoainghi Đã viết: Salah thể hiện rất tốt có thể nói Salah là key chính của Liverpool cho mùa giải này.
Mình thấy tất cả cậu thủ Liverpool đều phối hợp rất tốt, không riêng gì Salah, Salah nổi bật nhất thôi chớ key chính vẫn là sự phối hợp của tập thể.
  Trả lời
Liverpool đang dẫn đầu đến... 15 điểm ngon cành đào rồi.
  Trả lời
Ngoài các giải đấu bóng thì thấy Tennis K+ cũng có đầy đủ nhất: 4 Grand Slams trên FOX Sports, các giải ATP Masters 1000, 500.
  Trả lời
Liv của tôi ơi! Hãy chắt chiu từng điểm qua từng vòng. Các bạn đang có 1 lợi thế rất lớn. Mong Liv của tôi làm được điều 30 năm nay còn dang dở.
  Trả lời
(10-20-2019, 04:58 PM)tomy28 Đã viết: Liv của tôi ơi! Hãy chắt chiu từng điểm qua từng vòng. Các bạn đang có 1 lợi thế rất lớn. Mong Liv của tôi làm được điều 30 năm nay còn dang dở.
Thích LIV nhưng tiếc rằng Ngoại hạng chỉ có 1 cup và là của MC.
  Trả lời
Các chương trình thể thao của K + là tốt nhất về: đầu tư, thiết lập phòng thu, chủ đề, người nổi tiếng và nhà báo
  Trả lời
Nhìn vào điểm số của MU đi Big Grin
  Trả lời
(10-20-2019, 05:35 PM)banda20 Đã viết: Nhìn vào điểm số của MU đi Big Grin

Sẽ thật tuyệt nếu Liverpool nghiền nát MU cả 2 trận, cuối mùa vô địch! Chú ý giai đoạn đầu năm mới, không thể để như năm ngoái được. Nhắn gửi fan ba vạ chuyển chủ hàng năm: đừng nghĩ ai cũng như mình.
  Trả lời
Mục đích của nhà bác là muốn xem cái gì mới tư vấn được?Mong Liverpool vô địch Anh mùa này, còn C1 bảo vệ được thì tốt, không thì thôi. Nhưng phải vô địch Anh để xem anh Em Xi còn đường nào để nói!
  Trả lời
Giải NHA khốc liệt giai đoạn Trước và sau nghỉ đông, TÍch Lũy điểm số và tạo khoản cách an toàn ngay từ bây giờ khi có cơ hội, cố lên Lữ đoàn đỏ
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách