Mấy bác tư vấn giúp chọn màn hình PC lớn để auto đánh, cài nhiều account cho Fifa ...

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mấy bác tư vấn giúp chọn màn hình PC lớn để auto đánh, cài nhiều account cho Fifa ...
Mấy bác tư vấn giúp em chọn mua 1 con màn PC lớn tí (tầm 27" đến 34"), có 4K càng tốt, để cài nhiều account, auto đánh cho mấy gameonline mobile như Fifa, Pubg, Autochess.. Vì nhìn lâu con màn ĐT bé quá chắc mắt em lên độ sớm. Thanks mấy bác trước nhé!
Trả lời
Giá tốt, hình ảnh ngon, màu chuẩn thì hốt LG liền. Có thể tham khảo một số model này nè bác : 34WK650, 34GL750, 27UL550, 27UL850
Trả lời
Tui thấy chọn màn game thì quan trọng là màu sắc và tần số quét đó
Trả lời
Tui thấy bác ra mấy cửa hàng thấy con nào phù hợp nhu cầu, ưng ý thì hốt thôi. Có bảo hành hết
Trả lời
Cũng đang kết con LG 34WK650, bác nào biết chỗ bán giá tốt cho xin ít thông tin. Mà công nhận là năm nay LG ra nhiều màn game ngon thật
Trả lời
Mua tầm nhiêu . Giá sao cũng được hay sao ???
Trả lời
(11-17-2019, 04:04 AM)seen_love Đã viết: Mua tầm nhiêu . Giá sao cũng được hay sao ???

Nếu thấy phù hợp mình mới nghĩ đến cái giá Big Grin
Trả lời
Con 34GL750, con này 21:9 màn IPS, 144Hz, HDR, có cả G-Sync, thiết kế cực cá tính game thủ. Tui đang xài con này, nói chung hài lòng lắm, bác tậu 1 con về cày account cho sướng
Trả lời
Muốn chơi game ngon thì phải chịu đầu tư mới được
Trả lời
Bác tra gg tham khảo LG 27UL850, được thì tậu ngay và luôn. Con màn 4K này vô đối trong tầm giá hiện nay với cấu hình cực khủng, có USB C chơi với Macbook luôn
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách