Có nên dùng Vietlife skincare nano trị mụn bọc, mụn đỏ?

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Có nên dùng Vietlife skincare nano trị mụn bọc, mụn đỏ?
Các cậu ơi, tớ đang tìm sản phẩm trị mụn bọc, mụn đỏ trên mặt mà thì thấy có loại gel Vietlife skincare nano. Đọc công dụng thì thấy là trị mụn khỏi nhanh, không để lại mụn sẹo và an toàn cho da nhạy cảm. Các cậu đã dùng loại này chưa? Cho tớ hóng với!
  Trả lời
Gel skincare nano này dùng ok lắm chúng mày à.
Tao đang dùng đây thích nhất mùi thơm của nó mà thật tao cũng không biết đó mùi gì cả Smile Smile
  Trả lời
(12-03-2019, 08:12 AM)hienanh Đã viết: Gel skincare nano này dùng ok lắm chúng mày à.
Tao đang dùng đây thích nhất mùi thơm của nó mà thật tao cũng không biết đó mùi gì cả Smile Smile

hình như là là mùi  hương ngọc lan tây đấy bạn,  không chỉ trong gel mà còn toả ra ngày từ hộp sản phẩm bên ngoài, công nhận thơm cực
  Trả lời
(12-03-2019, 08:12 AM)hienanh Đã viết: Gel skincare nano này dùng ok lắm chúng mày à.

này cậu dùng có bị bết dính ko? tớ thấy nó màu vàng y chang nghệ mà k biết là có dính như nghệ ko chứ bôi nghệ tươi, cái mặt vàng chóe, riêng cái khâu tẩy màu vàng nghệ thôi đã đau khổ rồi.
  Trả lời
Mình dùng thấy đỡ nhiều.
Chỗ nào mụn đỏ thì nhanh đẩy nhân lên và khô miệng, còn mụn bọc không thấy sưng đau và da bớt thâm
Nhưng rửa mặt bình thường bằng nước thôi thì vẫn thấy da bị vàng vàng không hết được, phải lấy tí nước muối sinh lý hoặc sữa rửa mặt rửa cái là sạch ngay.
  Trả lời
Mình toàn chơi kiểu thỉnh thoảng mặt mọc cái mụn lên phát, mình đắp nguyên 1 hột gel skincare nano phủ lên, 2 tiếng sau nó khô keo lại, gẩy nhẹ cái là ra liền à, đâu cần rửa nước muối chi
  Trả lời
(12-03-2019, 08:22 AM)haiyen32986 Đã viết: Mình toàn chơi kiểu thỉnh thoảng mặt mọc cái mụn lên phát, mình đắp nguyên 1 hột gel skincare nano phủ lên, 2 tiếng sau nó khô keo lại, gẩy nhẹ cái là ra liền à, đâu cần rửa nước muối chi

Nếu chỉ có 1-2 nốt mụn mà cậu đắp vậy còn ok chứ mụn nguyên cái mặt như tớ mà đắp như đắp vậy khác gì đặp mặt nạ bằng gel vietlife skincare nano này???
Mà ko khéo lại quá liều ấy chứ?????
Da tớ lại nhạy cảm, vụ này thôi tính sau.
  Trả lời
Bữa đặt trên mạng về cũng lo lo sợ bị lừa, nhất là mấy ngày đầu, ối giời, mụn còn mọc nhiều hơn nên tớ hoang mang quá. Gọi thẳng lên hãng để hỏi cho rõ thì biết là da mặt tớ nhiều mụn ẩn, nó vừa trị mụn đang mọc vừa đẩy hết mụn ẩn lên thì sẽ khỏi được mụn triệt để hơn.
Công nhận là dùng hiệu quả ghê ta.
Da hết mụn thâm rồi còn trắng sáng lên nữa, mấy đứa bạn mình nó nhờ mình đặt hộ cả bốn hộp lận .
  Trả lời
(12-03-2019, 08:25 AM)thegioimongmo Đã viết: Bữa đặt trên mạng về cũng lo lo sợ bị lừa, nhất là mấy ngày đầu, ối giời, mụn còn mọc nhiều hơn nên tớ hoang mang quá. Gọi thẳng lên hãng để hỏi cho rõ thì biết là da mặt tớ nhiều mụn ẩn, nó vừa trị mụn đang mọc vừa đẩy hết mụn ẩn lên thì sẽ khỏi được mụn triệt để hơn.
Công nhận là dùng hiệu quả ghê ta.
Da hết mụn thâm rồi còn trắng sáng lên nữa, mấy đứa bạn mình nó nhờ mình đặt hộ cả bốn hộp lận .

Bạn đặt trên webiste này à:https://skincarenano.vn/
Hay là mua ở đâu? Mua nhiều có đc sale gì ko? 
  Trả lời
Chỉ thêm cho bạn cách dưỡng da nè thường xuyên tẩy tế bào chết cho da nhé
Xong bạn trộn cám gạo với sữa tươi không đường đặp mặt tầm 15p là da sẽ sáng đẹp hơn đó Big Grin
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách