Phong cách Vintage

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phong cách Vintage
Vintage là gì? Phải chăng đơn thuần chỉ là sự lặp lại những điều xưa cũ? Vintage là những sản phẩm khơi gợi kỷ niệm đẹp đẽ của quá khứ. Thời trang luôn thay đổi nhưng những giá trị cao cấp phải luôn được nhắc nhở và lặp lại thường xuyên. Vintage hay retro chính là sự sống lại của những giá trị xưa cũ tưởng đã lãng quên. Đó cũng là sự rèn luyện và thách thức đối với những giá trị thẩm mỹ đương thời.

[Image: 634d9542.jpg]

Việc thừa hưởng những nét đẹp cổ điển và vận dụng chúng cho thời trang đương đại để tạo nên một phong cách mới là sự thách thức đối với các nhà tạo mẫu. Sự thành công của họ chính là lời khẳng định cho giá trị bất hủ của thời trang vintage.

[Image: 0b523b05.jpg]

Khoác trên mình một bộ thời trang vintage giúp cho bạn toát lên nét thanh lịch và tao nhã. Vì thế, bạn không nên bỏ sót một bộ vintage trong tủ áo của mình. Và hãy nhớ rằng “Thời trang có thể phai nhòa, phong cách thì bất hủ” (Yves Saint Laurent). Hãy tạo cho mình một cái “tôi” rất riêng với vintage!

[Image: cc3b8dfc.jpg]

Có một thông tin rất tuyệt vời dành cho các cô gái xinh đẹp của chúng ta từ nhãn hàng Laurier đây! :-bd

Một cuộc thi ảnh mang tên “Ngày hè rực rỡ” đang được tổ chức sôi động trên website của Laurier. Với phong cách vintage là chủ đạo, bộ ảnh của bạn phải thể hiện được những khoảnh khắc mùa hè rực rỡ nhất của chính bạn. Cùng vintage tự tin chia sẻ mùa hè rực rỡ của mình cho tất cả mọi người nhé các cô nàng cá tính!

Xem thông tin chi tiết tại: http://laurier.com.vn/misslaurier2012/awards.php
Trả lời
ý ý... mí cái váy ui chít đi đc á :-*
Trả lời
cảnh đẹp nak, ở đâu zậyy ta? cái váy đầu tiên ẹp ghê á :x
Trả lời
Sao giống bên khu cầu ông lớn quận 7 quá Smile
Trả lời
Sao bạn bít là ở cầu ông lớn q7? bạn đi rầu hả? Big Grin
Trả lời
cái váy đâu tiên nhìn mê chít đi đc... mình cũng có qua q7 rùi nhưng chưa đi tới chổ này... nhìn lạ quá... nhưng cảnh đẹp
Trả lời
thít cái váy đầu tiên quá. Bên q7 mà cũng có cảnh này nữa hả? sao mình hem bít ta?
Trả lời
mấy bạn có đi hết q7 chưa? chắc chưa đi hết nên hok bít chổ này thui, hùi nào lên a google tìm đường mà đi Big Grin
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách