Đại học Phenikaa có tốt không? Cho mình xin thông tin về trường với

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đại học Phenikaa có tốt không? Cho mình xin thông tin về trường với
Mình cũng đang tìm hiểu về đại học phenikaa này cho em trai mình nộp hồ sơ vào đây. Mình từng đọc profile của đội ngũ giảng viên trường này, toàn thầy cô giỏi thôi bạn.
"Tôi và Bạn cùng hành động"
  Trả lời
(03-04-2021, 08:39 AM)tieulaclac Đã viết: Đại học Phenikaa này có khoa điện tử, điện lạnh không các bạn?

Có đó bạn. Mình từng xem danh sách các ngành đào tạo tại đaị học phenikaa thấy có 2 ngành này...
  Trả lời
(02-21-2021, 05:26 AM)bomnguyen Đã viết: Em gái mình năm nay cũng tính vào học trường này, nó chọn học dược ở đại học phenikaa này. Nhà mình bố mẹ mình đều trong ngành dược nên từ khi vào học cấp 3 nó đã thích thi dược rồi. Mà khả năng của nó thì vào đại học dược chắc không nổi nên chuyển hướng sang học dược tại phenikaa. Mình giúp nó tìm hiểu về chương trình đào tạo & đội ngũ giảng viên của trường này thấy cũng ok đó bạn. Em bạn thích học ngành gì?

Mình thì ngâm cứu trường này tính cho em trai mình năm nay nộp học bạ xét tuyển vào đây học. Em bạn còn biết rõ nó thích gì, em mình nó mơ hồ lắm nên mình sẽ là người chọn ngành học cho nó luôn
"Tôi và Bạn cùng hành động"
  Trả lời
(9 giờ cách đây)jindo1911 Đã viết: Mình thì ngâm cứu trường này tính cho em trai mình năm nay nộp học bạ xét tuyển vào đây học. Em bạn còn biết rõ nó thích gì, em mình nó mơ hồ lắm nên mình sẽ là người chọn ngành học cho nó luôn

Con trai thì tìm ngành học dễ hơn con gái, mình thấy đại học Phenikaa có nhiều ngành học hot cho nam
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách