LoveBus Tập 120: Hạt Mưa Rơi Nơi Đâu, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
LoveBus Tập 120: Hạt Mưa Rơi Nơi Đâu, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim
không ngờ lại có nhanh đên vậy.mong rằng được xem tiếp trong tg ngắn nazz
Trả lời
chắc là thứ 4 tuần sau lại có tiếp ấy mà
Wink)
Trả lời
nhanh nhanh! lâu rồi mới có tình huống hấp dẫn vậy! càng bất nhờ càng vui ! tình huống bất ngờ nhất là Mưa về với tôi Big Grin
Trả lời
Thấy Mưa cũng dở, biết là mình sắp về vì có việc, biết rằng Bột cũng yêu mình, dzậy mà ko tỏ tình để đi về cùng Bột, đợi cho Rin tỏ tình, haizz đúng là con gái.
Trả lời
Bạn à, nếu Mưa làm vậy là ích kỉ. Vì bik đâu Bột mún đi tiếp Hành trình, vì Mưa mà Bột phải về là bất công với Bột
Trả lời
galuacon Đã viết:Thấy Mưa cũng dở, biết là mình sắp về vì có việc, biết rằng Bột cũng yêu mình, dzậy mà ko tỏ tình để đi về cùng Bột, đợi cho Rin tỏ tình, haizz đúng là con gái.

Bạn à, nếu Mưa làm vậy là ích kỉ. Vì bik đâu Bột mún đi tiếp Hành trình, vì Mưa mà Bột phải về là bất công với Bột
Trả lời
cho tới đó lâu quá hjx hjx
Không có gì làm tình yêu xa cách , mà chỉ có hôi nách mới làm xa cách tình yêu :-SS

NDG sever tuyết sơn một thời để nhớ !
Trả lời
ae cứ bình luận càng nhiều thì anh Gm úp cho mình càng nhanh ^^!( quá có lý herher)
Cảm giác khi bên em như 1 mùa đông ấm áp
Đừng buôn tay anh ra em nhé
[Image: thumb.jpg]
Trả lời
theo mình nghĩ thì mưa và bột sẽ về với nhau
Trả lời
mưa và bột đúng là một cặp đẹp đôi, tình cảm của họ rất tự nhiên và chân thành. hy vọng họ sẽ mãi hạnh phúc. lâu lắm rồi mình mới có một cặp xì tin và đáng yêu như thế
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách