Fanpage cho những người yêu thích sản phẩm Len - "Gọi tên cuộc sống" - Yêu Len

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Fanpage cho những người yêu thích sản phẩm Len - "Gọi tên cuộc sống" - Yêu Len
Cuộc thi “Gọi tên cuộc sống” của Yêu Len

Dành cho những bạn đã, đang và sẽ yêu những đồ vật handmade, đặc biệt là những sản phẩm được móc từ len, cuộc thi “Gọi tên cuộc sống” do Yêu Len tổ chức sẽ là sân chơi không thể bỏ qua của các bạn.

Yêu Len là dự án tâm huyết của hai người bạn đam mê thiết kế cũng như các sản phẩm thủ công tinh tế bằng len, sợi. Thông qua công nghệ và Internet, Yêu Len sẽ đem đến cho mọi người những sản phẩm len được thiết kế rất xinh xắn và chất lượng. Đồng thời Yêu Len cũng chia sẽ miễn phí những bài viết hướng dẫn làm chúng một cách tỉ mỉ.

Chỉ cần viết comment trên mỗi hình để tạo nên câu chuyện cuộc sống của chính bạn là bạn đã có cơ hội nhận được những giải thưởng thú vị của cuộc thi. Chi tiết về cuộc thi các bạn có thể xem thêm tại:

http://www.facebook.com/yeulen?ref=ts&fref=ts

Mọi thông tin chi tiết được cập nhập trên fanpage này. Mọi người hãy vào xem thử nha.
Trả lời
Các quà tặng hấp dẫn của Yêu Len dành cho các bạn tham gia cuộc thi "Gọi tên cuộc sống":

. Một bộ sản phẩm thiệt là ngầu với đủ hai em nhân vật chính :'3
. Áo thun in logo Yêu Len cũng thiệt là ngầu :'3
. Voucher giảm giá đến 50% quá ngầu cho mọi sản phẩm của Yêu Len :'3

Đối tượng nhận quà:

. Được giải khi tham gia cuộc thi Gọi Tên Cuộc Sống đang được quảng bá rầm rộ trên Yêu Len :'3
. Được tặng khi tham dự buổi ofline sắp rầm rộ của Yêu Len :'3

Thông tin chi tiết xem tại: facebook của Yêu Len: địa chỉ yeulen
Trả lời
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
Trả lời
hungnganbg11 Đã viết:up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Cám ơn bạn nghen. Nếu rảnh rỗi hãy vào fanpage của Yêu Len để xem các sản phẩm bằng len dễ thương của tụi mình nhé. Fanpage của Yêu Len là: www . facebook . com/yeulen
Trả lời
Ngày mai Yêu Len sẽ tung 4 bức hình còn lại của cuộc thi Gọi tên cuộc sống. Đã có rất nhiều câu chuyện thú vị được đăng tải, còn rất nhiều cơ hội cho những ai đam mê hand made, nhanh tay đăng ký tham gia và trải nghiệm cùng Yêu Len nhé

- Xem chi tiết thông tin cuộc thi tại: website yeulen.com

- Đọc các câu chuyện dự thi tại fanpage của Yêu Len: facebook.com/yeulen

(Vì bài viết không cho chèn link nên mình viết địa chỉ cách điệu đi, mọi người chỉ cần viết các kí tự sát vào nhau sẽ vào được đường link)

Hôm nay đã là 3/5 rồi, ngày mai là thứ 7, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, khỏe mạnh và tiếp tục tham gia ủng hộ Yêu Len ha ^^
Trả lời
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
Trả lời
Cuộc thi đã đi được nửa chặng đường rồi, rất nhiều câu chuyện thú vị đã được post lên.
Mọi người có thể thư giản bằng cách đọc các câu chuyện ngộ nghĩnh và dễ thương của các bạn thí sinh tại đây nhé:

facebook.com/yeulen

Tham dự cuộc thi, các bạn sẽ có cơ hội tham dự buổi offline của Yêu Len để được hướng dẫn và học cách làm các sản phẩm handmade ngộ nghĩnh.

Chúc mọi người một tuần làm việc thật vui và hiệu quả nhé!
Trả lời
Thứ 4 hôm nay của mọi người thế nào? Còn mình hôm nay tâm trạng có rất nhiều biến động, nhưng chỉ cần vào Yêu Len và ngắm nhìn các sản phẩm handmade dễ thương là mình lại thấy thoải mái và dễ chịu. Tại sao các bạn không như mình nhỉ? Hãy vào Yêu Len và chia sẻ cảm xúc của mình nào. Cùng xem và học cách làm các sản phẩm bằng len, biết đâu bạn sẽ phát hiện ra năng khiếu đặc biệt của bản thân đó .
Đến thăm Yêu Len tại fanpage của Yêu Len: yeulen
Trả lời

Hihi, bạn Yêu Len mới mở page trên Google+ để cập nhật thông tin về các sản phẩm len do mình thiết kế rộng hơn tới các bạn nè. Bạn nhỏ nào có tài khoản Google+ thì thêm Yêu Len vào Circle của mình nhe ^ ^! Yêu nhe~ ♥

https:// plus chấm google chấm com/101667847304863792016/posts

P/S: Vì Yêu Len thích những gì xinh đẹp nên nhìn giao diện Google+, Yêu Len cũng xiêu lòng ah :'3

Trả lời
Hey hey, đầu tuần của các bạn thế nào?
Yêu Len đang chuẩn bị một bất ngờ dành cho các bạn yêu len, đặc biệt là các bạn thí sinh của cuộc thi Gọi Tên Cuộc Sống đó!

Đón xem vào ngày 15/5 tới nhe ^ ^~
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách