Mem 96 Khối A chuẩn bị tinh thần lên thớt thi ĐH 2014 không???? ToT

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mem 96 Khối A chuẩn bị tinh thần lên thớt thi ĐH 2014 không???? ToT
Tềnh hềnh là iem mới được thằng bạn rủ ra nhập 4rum mềnh nên đọc bài nào của các bác cũng thấy hay. \m/ Em năm sau thi ĐH roài, dự là khối A. Thấy không khí thi của các bác 95 đang hừng hực nên iem cũng muốn học sớm lém.:bz Không biết các bác đã ai động thổ chưa? Học ở đâu cho hiệu quả chia sẻ cho mem 96 sớm đi!!! ^_^ [FONT=&quot]1. [/FONT]
:">
Trả lời
lạy thấy sớm quá đo
Trả lời
bạn ở đâu để m chỉ chỗ học nào
Trả lời
Quá hay ngày xưa mình ôn ít lắm
Trả lời
phuonglienandroid Đã viết:lạy thấy sớm quá đo
Bác oiijjj. Mấy thím chỗ e rục rịch đăng kí rồi cơ. Rủ nhau học trên mạng trước là sao. Iem là iem phải phấn và ĐẤU. :-"
Trả lời
phuonglienandroid Đã viết:bạn ở đâu để m chỉ chỗ học nào
Mình ở Văn điển town- Hà Nội City. Xa lắc lư với mấy trung tâm ôn luyện ý. Mà học ở chỗ mình chẳng có thầy nào tin tưởng cả. :-SSS
Trả lời
phuonglienandroid Đã viết:Quá hay ngày xưa mình ôn ít lắm
Bác có kinh nghiệm gì share cho hội iem với :-SS
Trả lời
Chú em chăm chỉ vào! ko thì hối hận!
Dùng bao cao su bảo vệ bản thân và người thân còn sextoy, dương vật giả, đồ chơi tình dục, búp bê tình dục, gel bôi trơn tăng khoái cảm và hâm nóng chuyện phòng the và stud 100 kéo dài thời gian hiệu quả.
Trả lời
Vừa chiều nay chị gái em bảo nếu thích ôn thi đại học từ bây h thì thử vào trang Hocmai.vn học trước đi. Thấy toàn có thầy cô nổi như cồn, Thầy Phan Huy Khải, thầy Trần Phương nữa. :-SSS. QUan trọng là có thầy Lại Tiến Minh hót boy nữa. Huhu. Không biết bác nào học ở đây chưa? Các thầy giỏi viết sách đấy hử? Có hay ko nhể? :-s
Trả lời
Có bác nào học ở hocmai.vn với em không? E đăg kí học rồi. Chẳng bít có bác nào học không để hỏi han cho vui. =))))
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách