Học Tiếng Anh Tại Nhà Có Hiệu Quả Không

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Học Tiếng Anh Tại Nhà Có Hiệu Quả Không
Mình cũng từng học bên TT Anh Ngữ ICES Q.7. Mình rất hài lòng về chất lượng giảng dạy ở đây. Thầy cô giàu kinh nghiệm luôn tận tâm chỉ dạy cho học viên dù là điều nhỏ nhất. Trước đây mình cũng từng học ở nhiều TT lớn nhưng thấy vào lớp lại bị khập khiễng trình độ với các bạn do TT thường gộp học viên cho đủ số lượng, nên đâm ra không hiểu bài thì phải đành bỏ cuộc. Nhưng bữa nhờ ông anh mình cũng từng luyện bên này, ổng luyện đúng 1 tháng là thi đậu luôn TOEIC 580. Còn mình thì sau 4 tháng ôn luyện mình đạt được TOEIC 780, anh em có duyên với 80 . Mình rất ấn tượng với TT tuy là hiện tại mình đã học xong nhưng nhớ lại cũng giống như vừa hôm qua vậy. Mình nhớ rất rõ lớp học bên TT này thì không quá 15 học viên một lớp. Giá học phí mình không nhớ chính xác nhưng khi ấy mình thấy nó phù hợp với 1 đứa sinh viên làm thêm như mình. Giáo trình mình học thì đa dạng lắm như: Academy, Economic, Big Step, Raibow ... Ngoài ra TT còn cung cấp cho mình thêm bộ tài liệu 50 bộ đề thi thử TOEIC nữa. Nên ngoài giờ học mình còn có thể tự giải đề hằng ngày để nâng cao trình độ và có thể kiểm soát được thời gian làm bài. Đặc biệt là ở TT này còn có cam kết đảm bảo đầu ra cho học viên, không đạt sẽ được dạy lại Free nữa. Nên bạn nào có nhu cầu học thì cứ tham khảo thử xem sao nhé. SĐT của TT nhé: 091.333.5203 hoặc Fanpage Facebook: Hoc Anh Van ICES
Trả lời
học hành quan trọng là bản thân mình phải cố gắng
Trả lời
KHAI MỞ SEVER VÕ LÂM TRUYỀN KỲ I
Alpha Test: 10h ngày 17/5
Open Beta: 10h ngày 26/5​

☀ GIỚI THIỆU
- Tuyệt Tình Kiếm mang một phong cách đậm chất Private. Bỏ qua khoảng thời gian cày kéo vất vả và những nhiệm vụ không cần thiết.

➡Trang Chủ: tuyettinhkiem .net
➡Tải Game: volam .tuyettinhkiem. net/tai-game-59
➡Đăng Ký : taikhoan.tuyettinhkiem .net/user/register
➡Diễn Đàn : diendan.tuyettinhkiem .net

☀ THÔNG TIN VỀ SERVER
➡Võ Lâm Tuyệt Tình Kiếm sẽ mang đậm phiên bản Tình Nghĩa Giang Hồ của Võ Lâm Truyền Kỳ
➡Auto In Game Đầy Đủ Tính Năng
➡ Giới hạn: 3acc/PC
➡Tỷ lệ EXP: Nhanh từ 1 - 130 và chậm dần về sau
➡Trang bị: Trang bị Xanh, Trang bị Huyền Tinh, Trang bị Hoàng Kim
➡Trang bị Hoàng Kim Môn Phái sẽ được săn từ Boss Hoàng Kim Môn Phái (không thể phân rã). Số lượng trang bị rơi ra theo 3 cấp độ và theo thời gian phát triển của Server.
➡Kỳ Trân Các: Không bán huyền tinh, không bán trang bị Hoàng Kim, không bán Phiên Vũ
➡Thợ Rèn: Các chức năng Chế tạo trang bị huyền tinh, Thăng cấp trang bị xanh

☀ TÍNH NĂNG GAME
➡Các tính năng sẽ được BQT cập nhật theo dần dần theo lịch trình và phù hợp với tình trạng Sever. Bao gồm các tính năng chủ yếu như: Công Thành Chiến, Tống Kim, Vượt ải, Dã tẩu, Kỹ năng 120, Liên Đấu, Vi Sơn Đảo...và nhiều tính năng khác.
➡Phần giới thiệu cụ thể các tính năng các bạn vui lòng vào đây để xem chi tiết: volam.tuyettinhkiem .net/tinh-nang

☀ HỖ TRỢ TÂN THỦ
➡ Đẳng cấp 90, Thú cưỡi 8x tự chọn, Max kỹ năng 90, Set Kim Phong
➡ Miễn phí Lễ Bao Dược Phẩm đến đẳng cấp 130

☀ CAM KẾT TỪ BQT
➡Không mở Kỳ Trân Các trong thời gian đua top
➡Đội ngũ hỗ trợ trực tuyết nhiệt tình, tận tâm, cam kết có hệ thống hỗ trợ tốt nhất trong tất cả Server JX Private
➡Không bán những vật phẩm ảnh hưởng lạm phát tiền tệ game, lạm phát trang bị, mất giá trang bị VIP
➡Không mở Server 2 ít nhất 1 năm nữa
➡Toàn bộ tính năng sẽ được tính toán phần thưởng kỹ càng nhằm không đưa game đến đường cùng quá nhanh

Thân,
BQT Tuyệt Tình Kiếm
Trả lời
học ở đâu cũng hiệu quả, còn xem bạn học như thế nào thôi, ở nhà bạn có thể tập nói với bạn bè qua sky để chau rồi kỹ năng nói hoặc bàn bè rất nhiều người nươc ngoài trên sky
Trả lời
em học ở nhà mãi nh ko ăn thua các bác ạ
Trả lời
Đừng ngại hát cho các em nghe, vì khi trẻ nghe bạn hát, các em cũng có thể muốn hát hay hơn bạn đó. Để những bài hát này thực sự có giá trị, chúng phải có một ngữ cảnh cụ thể. Xem những video bài hát thiếu nhi trên Youtube có thể đảm bảo điều đó. Dưới đây là một số bài hát trên Youtube.
WeCAN hiện là đơn vị uy tín số 1 trong lĩnh vực Tư vấn Du học - Làm việc - Định cư tại Canada
Cell : +1 654-510-4537- Email:info@wecanimmigration.com- Wed: http://www.wecanimmigration.com/
Trả lời
với ngoại ngữ mình nghĩ tự học và tìm cách học phù hợp với mình là tốt nhất. tất nhiên dựa trên những nguyên tắc khoa học. mình đã hojc3 trung tâm mà không hiệu quả lắm. mn có thể tham khảo phương pháp của mình hiện tại ở đây: http://bit.ly/2apd4gQ
Trả lời
Cùng với sự nỗ lực của bản thân thì bạn nên tìm đến tt có chất lượng và uy tín học thì tốt hơn vì tự học sẽ rất khó. Bạn nên biết kết hợp 2 phương pháp học này lại với nhau 1 cách khoa học thì mình nghĩ việc học A.V sẽ ko mấy khó khăn. Mình giới thiệu bạn bên ICES ha, bên này dạy hay á, hiệu quả làm mình thấy ko còn ghét T.A nữa. Chứ hồi đó bị mất gốc nên chán học T.A lắm, giờ học hiểu nên mình rất thích học. Mình được tặng account học online nữa đó bạn. Bạn alo sđt này hỏi thêm nhen 0913.335.203
Trả lời
Nếu bạn có nhiều thời gian rảnh rỗi thì tự học là một phần giúp level t.A của bạn cải thiện hơn. Còn nếu không thể biết bằng đầu từ đâu hay học mãi không vô thì hãy tìm đến các trung tâm để học. Nói thật là sau 1 thời gian tự học thêm ở nhà tớ thấy không hiệu quả cho lắm học lung tung và hơn nữa là ko biết nên học nơi nào cảm thấy y như là “kiến thức thì mênh mông mà đầu óc thì có hạn vậy đó”, ngán lắm ko có động lực học gì cả???? Nên mình đã tìm hiểu và chọn học bên tt ICES, mình học được 2 khoá rồi nên giờ T.A của mình khá ổn, cũng khá tự tin trong giao tiếp. Tt này ở q7 ak, bạn tìm hiểu xem Fb: Hoc Anh Van ICES.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách