Cần đóng góp ý tưởng...!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần đóng góp ý tưởng...!
Hi bà kon!Hồi giờ chưa có kinh nghiệm làm web. Bữa nay mới bắt đầu tập tành. Mình đang cần có ý tưởng làm 1 cái banner...! mong bà kon giúp đở... Thanks bà kon nha. b-)
Trả lời
nhinhanhox Đã viết:Hi bà kon!Hồi giờ chưa có kinh nghiệm làm web. Bữa nay mới bắt đầu tập tành. Mình đang cần có ý tưởng làm 1 cái banner...! mong bà kon giúp đở... Thanks bà kon nha. b-)

Lên google mà tìm. Thiếu gì banner đẹp...Smile)
Trả lời
ghi cái tiêu đề chung chung thế chắc mau del bài này quá
tự nhiên banner, banner cho cái gì chứ ? banner bán kẹo à, banner cây thông, banner cái chén, banner hình bức tượng .. . .
lên google search banner nó ra
Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các loại mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng. Giao hàng mỹ phẩm the face shop tận nơi trong nội thành TP.HCM và ship hàng toàn quốc. Cửa hàng Online The Face Shop 360 hân hạnh được phục vụ quý khách.

Trích dẫn:The Face Shop 360 - Mỹ phẩm hàn quốc TheFaceShop chính hãng - thefaceshop360.com
Trả lời
kids0407 Đã viết:ghi cái tiêu đề chung chung thế chắc mau del bài này quá
tự nhiên banner, banner cho cái gì chứ ? banner bán kẹo à, banner cây thông, banner cái chén, banner hình bức tượng .. . .
lên google search banner nó ra
He he...! Mình muốn làm banner cho web nhac... có gì tư vấn giúp mình nha!
Trả lời
Mình thấy cái banner này cũng hay hay nè bạn coi mà tham khao nha... http://bit.ly/dYLlBt
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách