Tư vấn dưới 3 triệu mua máy chụp hình đẹp, màn hình to

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tư vấn dưới 3 triệu mua máy chụp hình đẹp, màn hình to
Mình là nữ, đi làm thêm quán café được 6 tháng để dành được ~3 triệu, muốn mua 1 chiếc điện thoại chụp hình đẹp đẹp 1 chút và màn hình to để xem phim.
Tìm hoài mà không có cái nào đúng nhu cầu, ai biết chỉ với, mình mua mới, chính hãng không mua lại đâu nhé! :-*
  Trả lời
Sky 450 cu 90% ban mua ko
  Trả lời
3 triệu liệu mua được máy ảnh nét không vậy :|
  Trả lời
thử Lenovo A516 xem nhé ,thấy bạn mình nó cũng đang dùng em này cũng 2 sim 2 sóng chạy android 4.2 màn hình 4,5" khá chuẩn,màu sắc màn hình tuy không đẹp bằng mấy em galaxy s nhưng cũng không tái đâu nói chung tạm ổn so với cái giá chưa tới 3 triệu
  Trả lời
canon hoặc sony
  Trả lời
LG E612 đi bạn, mang hình 4'' có đèn flash chụp hình cũng đẹp lém đó :-bd
  Trả lời
lethitrucmai Đã viết:canon hoặc sony
comment không đọc nội dung nè :">

tamthanh949 Đã viết:LG E612 đi bạn, mang hình 4'' có đèn flash chụp hình cũng đẹp lém đó :-bd

em này mình dùng rồi thua con Lenovo mình đang dùng nhiều,màn hình to hơn và loa khỏe hơn nữa pin thì ko trâu nhưng đủ dùng trong 1 ngày,mà có ai đang chơi game này không thế trúng đt luôn đó https://www.facebook.com/smartphonelenov...4454694372
  Trả lời
làm con lumia 520 mà dùng khá mượt chụp ảnh cũng được lắm
  Trả lời
SAOITVD Đã viết:làm con lumia 520 mà dùng khá mượt chụp ảnh cũng được lắm

520 là thất bại rồi nhiều người dùng vậy chứ nó kém lắm bác à, WP8 chẳng có gì để dùng cả app thì thiếu giao diện thì quá đơn giản và khó dùng ,2 hay 3 năm nữa thì mình vẫn dùn Android thôi, đã dùng WP và quá nản
  Trả lời
Wp8 thì dùng đúng chán trình duyệt tốn dung lượng, android cho lành bác ,bây giờ thương hiệu không còn quan trọng nữa rồi miễn sao nổi tiếng thì hãng nào dùng cũng ngon cứ tốt nhất mà dùng nhé
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách