Tận hưởng biển hè, say mê vũ hội… Brazil!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tận hưởng biển hè, say mê vũ hội… Brazil!
Nếu bạn muốn tận hưởng không khí biển hè ngay trong lòng thành phố, ngắm nhìn hàng dừa rợp bóng, sóng vỗ rì rào, và cát trắng nâng nhẹ đôi chân trần của bạn mà không cần đi ra biển thì nhanh chân đến với "Biển hè trong phố".

Tham gia chương trình bạn sẽ có dịp được thử sức với các trò chơi vận động trên cát như: Cột tay đánh trống, bóng chuyền bãi biển, cướp cờ trên biển... Điều hết sức đặc biệt là "Biển hè trong phố" còn mang đến không khí vũ hội biển nổi tiếng Brazil lần đầu tiên tại Việt Nam, cho bạn những trải nghiệm có một không hai. Những bộ trang phục đầy màu sắc, những giai điệu sôi động từ chiếc trống rumba và vũ điệu samba nóng bỏng sẽ khiến bạn ngây ngất và say mê đến “quên cả lối về”. Bạn còn được học và thi nhảy Samba nữa đó nha.

Hấp dẫn lắm phải không nào? Chương trình"Biển hè trong phố" được diễn ra trong hai ngày 21 & 22/5/2011 tại Nhà văn hóa Thanh Niên.

Còn chần chừ gì nữa. Cùng mang gió biển về thành phố nào các bạn ơi!!!
Trả lời
Cha, được à nha. gì chứ được chơi là tui thích lắm. hehe, được nhảy samba trên biển giữa Sài Gòn này thì còn gì bằng, chỉ nghĩ thôi đã... hehe...
Trả lời
hoan hô, được tận hưởng khung cảnh biển trong lòng thành phố mà còn được tham gia vũ hội biển Brazil nữa hả. Thú vị quá ta. Hình như chương trình này được tổ chức ở Vũng Tàu rùi, vui cực nha. Mình có search được hình ảnh hồi ấy nè.

[Image: ?ui=2&ik=5fd58fee3e&view=att&th=1300b628...=inline&zw]

chương trình này sắp tổ chức ở Đà Nẵng (28/5) và Sầm Sơn (4/6) nữa đó.
Trả lời
hanhle Đã viết:Nếu bạn muốn tận hưởng không khí biển hè ngay trong lòng thành phố, ngắm nhìn hàng dừa rợp bóng, sóng vỗ rì rào, và cát trắng nâng nhẹ đôi chân trần của bạn mà không cần đi ra biển thì nhanh chân đến với "Biển hè trong phố".

Tham gia chương trình bạn sẽ có dịp được thử sức với các trò chơi vận động trên cát như: Cột tay đánh trống, bóng chuyền bãi biển, cướp cờ trên biển... Điều hết sức đặc biệt là "Biển hè trong phố" còn mang đến không khí vũ hội biển nổi tiếng Brazil lần đầu tiên tại Việt Nam, cho bạn những trải nghiệm có một không hai. Những bộ trang phục đầy màu sắc, những giai điệu sôi động từ chiếc trống rumba và vũ điệu samba nóng bỏng sẽ khiến bạn ngây ngất và say mê đến “quên cả lối về”. Bạn còn được học và thi nhảy Samba nữa đó nha.

Hấp dẫn lắm phải không nào? Chương trình"Biển hè trong phố" được diễn ra trong hai ngày 21 & 22/5/2011 tại Nhà văn hóa Thanh Niên.

Còn chần chừ gì nữa. Cùng mang gió biển về thành phố nào các bạn ơi!!!

Hay ha. Đầu hè có ngay cái vũ hội mát lạnh này thì còn gì bằng
Vậy là cuối tuần này mình có chỗ tụ tập chơi bời rồi
Trả lời
Thích được tham gia Vũ hội Brazil quá, có hóa trang và học, thi nhảy Samba nữa. Nhìn bộ đồ sặc sỡ quá, mấy cô vũ công gợi cảm quá trời, hihi
Trả lời
Mình đọc được bài viết khá thú vị nè http://www.zing.vn/news/nhip-song-tre/ma...15572.html

Mấy trò chơi trên biển như cột tay đánh trống, cướp cờ trên biển thì dzui hết chỗ nói. Ai mê âm nhạc Latinh thì cũng được xem ca nhạc với phong cách Latinh nha, có ca sĩ Đoan Trang, Thảo Trang, Thanh Duy nè.

Được tận hưởng không gian biển trong thành phố, được chơi, được quà, vui quá đi... Chuẩn bị lên đường thôi.
Trả lời
Tin sốt dẻo đây, trong hai ngày này ai muốn nhận quà thì nhớ mang theo 3 nhãn chai 7up hoặc Revive để đổi nha.
Ah, còn có cơ hội nhận được chuyến du lịch đến các bãi biển nổi tiếng VN đó. Ai có trúng giải thì share cho pà kon mừng dzới nhe!!!

được chơi, được quà. Wá tuyệt dzời!!!!!
Trả lời
Mọi người làm tui cũng hồi hộp, đi tìm hiểu, search được tấm hình này nè, nếu ở ngoài mà được như trong hình thì tha hồ mà tận hưởng, khekhe...

Trả lời
hanhle Đã viết:Tin sốt dẻo đây, trong hai ngày này ai muốn nhận quà thì nhớ mang theo 3 nhãn chai 7up hoặc Revive để đổi nha.
Ah, còn có cơ hội nhận được chuyến du lịch đến các bãi biển nổi tiếng VN đó. Ai có trúng giải thì share cho pà kon mừng dzới nhe!!!

được chơi, được quà. Wá tuyệt dzời!!!!!

đi rồi ... đi rồi nhá:-bd
được ngày nắng chói chang từ sớm nên quyết tâm lên xem biển #:-snóng ơi là nóng mà mò lên đến nơi thấy có thêm cát biển, dừa, nghe tiếng sóng... ơ giống biển thật ghê luôn
sau một hồi cướp cờ thì tui cùng lũ bạn cũng tha về khơ khớ quà biển =p~=p~
tối lên tiếp vì tui thích xem biểu diễn bartender ^^ 8-}
Trả lời
đúng là lần đầu tiên được tham gia vũ hội Brazil nha, thú vị lém nha. Cảnh biển cực sống động, trò chơi cực vui, âm nhạc cực chất, vũ công cực nồng nhiệt.... làm mình có cảm giác lâng lâng... Nhiều khi tham gia vũ hội ở Brazil thật cũng hok vui bằng vì hok có nhiều bạn và có nhiều trò chơi dzui...
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách