Dắt gấu đi đâu?

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Dắt gấu đi đâu?
Chẳng dám khoe đâu cơ mà với 6 năm tình trường dày dặn, khoản dắt gấu đi chơi e đã gần lên thánh. Noel này có bác nào muốn đi chơi xa hem, vô đây e tư vấn cho nào!!!!!
Sẵn tiện đôi nhà em vừa đi Đà Lạt về, không còn gì để nói các bác ạ, trời xanh, gió nhẹ, nắng vàng, quá đã. Mà đi 2 người thì..hí hí Big Grin. Các cặp đôi làm đôi vé máy bay du hí Đà Lạt đuê.
  Trả lời
Khổ, có gấu mà k biết đi đâu thì buồn lắm.Mình chẳng có gấu mà đi.
  Trả lời
có bạn nào gặp tình huống hỏi đi đâu ny bảo đâu cũng được. xong rồi rủ đi chỗ nào cũng ko đồng ý chưa
  Trả lời
vietthienlongadv Đã viết:có bạn nào gặp tình huống hỏi đi đâu ny bảo đâu cũng được. xong rồi rủ đi chỗ nào cũng ko đồng ý chưa

đấy là bác chưa đánh trúng tâm lý của gấu rồi, hoặc cũng có thể e là con gái nên rủ phát gấu ko muốn đi cũng phải đi, e mách bác này: rủ đi gần cháu gấu thường có tâm lý thích, nhưng mình thì ko đạt được mục đích đúng ko ạ Big Grin. thế cho nên, bác phải làm 1 cái kh to to vào, cẩn thận, cho tiết rồi thể hiện cho gấu thấy bác đã tốn bao công sức làm ra nó, rồi tha thiết muốn đi, nài nỉ gấu đi.....con gái là chúa mềm lòng, đẹp trai ko bằng chai mặt bác ạ. Đảm bảo thành công :">
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách