đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!!

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
đố vui có thưởng, 1ly cafe tại điểm hẹn sài gòn!!!
1. Trong nhà có đứa con tập đếm!!
Một hôm khách đến nhà chơi!! Đến bửa cơm trưa mẹ bảo con chạy lên đếm bao nhiêu người để dọn chén!!
Một lúc sau con chạy xuống bảo : 7 ạ
đố các bạn mẹ bé don bao nhiêu cái chén!!!! hihi
2. bé chưa biết đếm; một hôm cả nhà gồm ba , mẹ và bé vào công viên chơi, lúc đi về bé nói : bốn người chúng ta hôm nay đi chơi vui quá!!! tại sao bé lại nói như vậy?

Đáp đúng hết mình mời cafe ok? tại TP.HCM điểm hẹn sài gòn! trên đường 3tháng 2 .
ghi chú !! người nào đáp đúng thì mời ng đó!! chỉ cho phép dẫn theo em gái hoặc em vợ.. hihi.Smile)
Trả lời
câu 1- là 9 người.
Câu 2 - Bé tính luôn người đang kể lại, nên là 4 người
[Image: Chuky2.jpg]
Trả lời
hoangtusitinh288 Đã viết:1. Trong nhà có đứa con tập đếm!!
Một hôm khách đến nhà chơi!! Đến bửa cơm trưa mẹ bảo con chạy lên đếm bao nhiêu người để dọn chén!!
Một lúc sau con chạy xuống bảo : 7 ạ
đố các bạn mẹ bé don bao nhiêu cái chén!!!! hihi
2. bé chưa biết đếm; một hôm cả nhà gồm ba , mẹ và bé vào công viên chơi, lúc đi về bé nói : bốn người chúng ta hôm nay đi chơi vui quá!!! tại sao bé lại nói như vậy?

Đáp đúng hết mình mời cafe ok? tại TP.HCM điểm hẹn sài gòn! trên đường 3tháng 2 .
ghi chú !! người nào đáp đúng thì mời ng đó!! chỉ cho phép dẫn theo em gái hoặc em vợ.. hihi.Smile)
nhậu thì còn ok=D> chứ cà phê thì X_X
facebook.com/tiensinh.vechai
Trả lời
ludongho Đã viết:câu 1- là 9 người.
Câu 2 - Bé tính luôn người đang kể lại, nên là 4 người
hihi chưa đúng nha bạn!!

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
Trả lời
NoName. Đã viết:nhậu thì còn ok=D> chứ cà phê thì X_X
bít éo nhậu dc rồi mà !! chả nhẽ lại người uống người ngồi dòm sao!!Big GrinBig Grin

[SIZE="4"]Vì Đời bất công...............nên cộng lông hok bao giờ thẳng............................
Đời không gì là có sẳn .....................nên tốn phải tốn nhiều tiền để duổi thẳng cộng lông................hehe

[/SIZE]
Trả lời
câu 1: bé mới tập đếm nên mẹ hok tin tưởng, phải chạy lên đếm lại rui mới dọn chén hehe
câu 2: bé chưa bit đếm nên bé đếm 3 người thành 4 người, bình thường thui
Trả lời
toilabeto23 Đã viết:câu 1: bé mới tập đếm nên mẹ hok tin tưởng, phải chạy lên đếm lại rui mới dọn chén hehe
câu 2: bé chưa bit đếm nên bé đếm 3 người thành 4 người, bình thường thui
câu 1 chưa đúng
hihi câu 2 trả lời đúng rồi bạn chúc mừng!!! có thể dãn uống cafe dc rồi có gì liên lạc với mình mình sẽ khao như đã hứa ĐT 0904101634 tên Minh

[/SIZE]
Trả lời
hok phải đáp đúng hết mới mời cafe ah!!!! hjhj. sorry bạn, mình hok ở Sài Gòn, hok đi cafe dc. Hẹn bạn dịp khác. hjhj
Trả lời

Câu 1: lấy 8 cái, cái của mẹ nữa
Câu 2: tại tkèn nkóc ckưa pýk đếm, ckữ rànk rànk tkế màh Wink)~

đời lắm chuyện hài =)).
Trả lời
hjc, tl hết kã 2 kâu mờh k cko pýk đúg hay saj Sad(~ lỡ đúg rùi k mờy yk ún cafe àk Sad(~
đời lắm chuyện hài =)).
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách