Trung tâm tư vấn du học ISEE có ổn không các bác

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Trung tâm tư vấn du học ISEE có ổn không các bác
Hi các bác,mình đang chọn 1 trung tâm tư vấn du học để năm nay đi du học Mỹ luôn ,search trên mạng và facebook thì biết được trung tâm này ,đọc sơ qua thấy phù hợp với những nhu cầu của mình quá nhưng không biết trung tâm này có uy tín không và chất lượng tới đâu nên mình vẫn còn đang phân vân lắm :-?? ,ai đã du học qua trung tâm này rồi thì review lại giúp mình với nhé hoặc recommend 1 số trung tâm khác và 1 số thủ tục cũng như cần phải chuẩn bị những gì khi đi du học nữa .Thank các bác Big Grin**==
Trả lời
trung tâm này mình có đi ngang qua rồi nè thấy cũng được lắm .Mà cũng nghe nhiều người nói rồi ,họ liên kết với trường Cao đẳng cộng đồng Green River bên Mỹ
Trả lời
thủ tục du học giờ mình thấy cũng đơn giản rồi nhất là du học mỹ ấy chỉ cần nhiều tiền là được hết ,xin visa du học cũng dể hơn những loại visa cư trú khác nữa.Mà nếu xác định học Cao đẳng cộng đồng thì nên học chương trình kép của họ vừa học phổ thông vừa học đại học .
Trả lời
nên kiếm cái học bổng đi bạn ,có học bổng thì đỡ phần nào tiền học phí đó ,điều kiện kiếm học bổng ở ISEE mình thấy cũng đơn giản và không yêu cầu quá cao
Trả lời
ISEE 9/3 có tổ chức hội thảo đó ,tham gia nghe nói được hưởng học bổng 500$ và voucher học tiếng anh thì phải ,mọi người lên facebook tìm hiểu thử xem
Trả lời
du học Mỹ thì cần chuẩn bị những gì thế mọi người ,mình cũng đang có ý định du học đây,học VN mình chán quá đa phần là nhồi nhét và học để thi chứ không vận dụng thực tế vào cuộc sống được
Trả lời
thank các bác luôn vậy là mình có thêm niềm tin vào trung tâm này rồi ,để tuần sau ra đó hỏi thử luôn ,hy vọng là sẽ như những gì mình mong đợi
Trả lời
mọi người có thể cho mình biết thêm về hệ cao đẳng cộng đồng với ,có khác gì so với mấy hệ công,tư khác không ?
Trả lời
zacky Đã viết:mọi người có thể cho mình biết thêm về hệ cao đẳng cộng đồng với ,có khác gì so với mấy hệ công,tư khác không ?

theo mình biết thì nó có giá học phí rẻ hơn các trường công là 75% lận đó ,học phí rẻ hơn và số lượng sinh viên mỗi lớp cũng ít hơn nên có thể hỏi bài thấy cô giáo dể hơn mấy cái giảng đường to đùng tầm vài trăm sinh viên mà chỉ nghe ít khi được hỏi
Trả lời
hệ cao đẳng cộng đồng thì thấy VN mình chọn trường Green River nhiều vì trường nó có chương trình kép vừa học phổ thông và cao đẳng ,đại học cùng lúc nên những ai đang dỡ dang phổ thông VN mình có thể học tiếp
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách