Du học Canada tốt chứ mọi người?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Du học Canada tốt chứ mọi người?
đi du học canada mình thấy tốt nhất là nên đi ở toronto hoặc montreal vì đó là 2 thành phố đông người Việt nhất, đỡ buồn
Trả lời
meocon159 Đã viết:đi du học canada mình thấy tốt nhất là nên đi ở toronto hoặc montreal vì đó là 2 thành phố đông người Việt nhất, đỡ buồn

hehe, mình nhắm tới toronto rồi bạn ;Wink
Trả lời
gaumapbungbu Đã viết:chắc mai gọi điện lên Navitas hỏi trực tiếp quá 8->

gọi cang sớm càng tốt bạn à, để quyết định mau mau còn đi. chứ trễ đợt lại phải chờ rắc rối lắm
Trả lời
thấy mọi người nhắc đến navitas nhiều quá, ai cho mình xin review về bên này với
Trả lời
nobody007 Đã viết:thấy mọi người nhắc đến navitas nhiều quá, ai cho mình xin review về bên này với

thủ tục nhanh gọn, có nhiều bí quyết phỏng vấn hay với lại chi phí hợp lý, cách làm việc cũng chuyên nghiệp nữa 8->
Trả lời
sakurachan Đã viết:thủ tục nhanh gọn, có nhiều bí quyết phỏng vấn hay với lại chi phí hợp lý, cách làm việc cũng chuyên nghiệp nữa 8->

ohm, thks bạn, nhà mình sắp tới cũng có ng đi DH để giới thiệu qua bên Navitas này
Trả lời
chà, dạo này mọi người kéo nhau đi du học nhiều thế nhỉ
Trả lời
wonderland Đã viết:chà, dạo này mọi người kéo nhau đi du học nhiều thế nhỉ

mà thấy chủ yếu là qua Úc Canada bạn nhỉ, gần hơn thì mọi người đi Singapore 8->
Trả lời
nevergiveup Đã viết:mà thấy chủ yếu là qua Úc Canada bạn nhỉ, gần hơn thì mọi người đi Singapore 8->

Úc và Canada là thiên đường cho du học mà với những công ty muốn khởi nghiệp cũng tìm đến Úc và Canada nên việc làm cho DHS sau khi học xong cũng rất tốt
Trả lời
nevergiveup Đã viết:mà thấy chủ yếu là qua Úc Canada bạn nhỉ, gần hơn thì mọi người đi Singapore 8->

ai thu nhập trung bình hoặc ngắn hạn thì đi Sing bạn ạ Big Grin
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách