Làm sao dùng tính năng 2 sim onl trên smartphone Lenovo A859 nhỉ ?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Làm sao dùng tính năng 2 sim onl trên smartphone Lenovo A859 nhỉ ?
Hi mọi người ,cho mình hỏi cách dùng 2 sim online cùng lúc trên con này với ,con gái nên gà mờ công nghệ quá :-<,đã lắp 2 sim vào rồi nhưng nó chỉ hoạt động 1 sim à ,còn sim còn lại thì ở chế độ nghĩ không cách nào cho nó hoạt động cùng lúc được .@-)

Các tính năng khác như wifi,3G thì ngon lành hết gắn sim bật wifi là nó tự động kết nối .Sẵn cho mình hỏi luôn là có cách nào tiết kiệm pin không nhỉ ,cũng hay chơi game lắm thấy chơi game là máy nó mau hết pin ghê đó. 8-X
Trả lời
cái này dể mà ,chuyển qua tiếng việt rồi tùy chỉnh theo ý bạn muốn ,vào setting ,cái logi có hình bằng răng sẽ thấy ngay hoặc nó nằm bên ngoài đó
Trả lời
em này dùng tốt không mọi người thấy trường mình cũng có mấy đứa dùng ,màn hình to nhìn thích ghê đó
Trả lời
cũng đang dự định mua con này về dùng nè ,bác nào đang dùng thì review phát xem thế nào
Trả lời
đang dùng đây mấy bác ,ngon trong tầm gia 4 triệu rồi nhé .Màn hình chất lượng hiển thị tốt,góc nhìn rộng ,pin dùng trọn 1 ngày và mình thích cái thiết kế của nó khá hài hòa và tinh tế
Trả lời
jellybeans Đã viết:cái này dể mà ,chuyển qua tiếng việt rồi tùy chỉnh theo ý bạn muốn ,vào setting ,cái logi có hình bằng răng sẽ thấy ngay hoặc nó nằm bên ngoài đó

con gái nên có thể người ta không rành lắm,chụp màn hình nếu được nhé bác =D> .Nhưng smartphone mà 2 sim thì quá nhiều tính năng hay đấy
Trả lời
5" mà 720p liệu có nét không nhỉ ,thấy giờ lên 1080p hết ,cao cấp thì 2k luôn
Trả lời
jellybeans Đã viết:cái này dể mà ,chuyển qua tiếng việt rồi tùy chỉnh theo ý bạn muốn ,vào setting ,cái logi có hình bằng răng sẽ thấy ngay hoặc nó nằm bên ngoài đó

thank để mình tìm thử ,cũng đang dùng tiếng Việt nè :x
Trả lời
zacky Đã viết:5" mà 720p liệu có nét không nhỉ ,thấy giờ lên 1080p hết ,cao cấp thì 2k luôn

nét căng luôn ấy chứ với kích thước 5" thì 1080p và 720p không nhận thấy sự khác biết đâu bác
Trả lời
có ai đang chiến game này không ,giải thưởng là con A859 này đấy =))
https://www.facebook.com/smartphonelenov...3768341867
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách