Giá 5tr thì chọn smraphone nào???

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Giá 5tr thì chọn smraphone nào???
Bữa nay xin làm phiền mấy bạn xíu nha, nhỏ em hàng xóm mình đang có dự định mua điện thoại. Mình tài lanh kêu để giúp tư vấn mà thiệt chứ mình hông biết tư vấn điện thoại nào cho tốt hết. Thế nên mong mấy bạn pro chỉ giúp mình với mình xin chân thành cảm ơn lắm lắm luôn. Một số yêu cầu mà em ấy muốn như màn hình lớn lớn tầm khoảng 5 inch, giá thì dao động từ 4.5 đến 5tr là ổn, rồi màn hình phải đẹp với lại chống trầy tốt nhất có thể cuối cùng là camera cũng tạm tạm một tí (tại em ấy thích tự sướng lắm), cấu hình cũng ngon tí (cái này là theo ý mình). Hơi rắc rối nhưng mình mong các bạn giúp sớm tại gấp lắm rồi.
Trả lời
Nokia lumia 625 mình tháy cũng được đó. nói chung giờ các tính năng cũng tương đương hết rôi chu yếu là cấu hình và tốc độ máy thôi à
Giải trí hót: Vipxinh.net - Thobuon.com - Xqnb.net- Phim102.net
Trả lời
Tôi thấy giờ đang sốt Zendfone đó. Bạn tìm hiểu xem. Zendfone 5,6 giá chưa tới 5tr đâu bạn !!
Cung cấp và sản xuất quà tặng, quà tặng cao cấp, quà tặng pha lê, biểu trưng pha lê, quà tặng tết chuyên nghiệp. Tư vấn chọn mua quà tết hợp lý.
Trả lời
Thêm 3 triệu nữa mà làm cái galaxy tab 3.8 cho sướng cái thân Smile
Trả lời
damynghe2606 Đã viết:Nokia lumia 625 mình tháy cũng được đó. nói chung giờ các tính năng cũng tương đương hết rôi chu yếu là cấu hình và tốc độ máy thôi à
Nếu giá đó thì sao không chọn zenfone 5 đi, hàng vừa nóng vừa mới lại ok hết tính năng. Nhất là kình của zenfone 5 làm là gorilla glass 3 chiệu lực cao cấp nhất hiện nay đúng với yêu cầu màn hình chac và chống trầy của thớt
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách