Nên chọn loại bánh ngọt nào cho trẻ?

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nên chọn loại bánh ngọt nào cho trẻ?
Trên thị trường có nhiều bánh ngọt quá, nên chọn loại nào cho con ăn đây cả nhà nhỉ?.
  Trả lời
ăn bánh không thôi có tăng cân được không :| muốn tăng cân thì cứ ăn đồ chiên nhiều vào đảm bảo béo tốt hahaha.
  Trả lời
bánh thì dễ mang rồi đi đâu cũng mang đc. đói thì cứ việc bóc ra mà ăn thôi hehe.
  Trả lời
theo mình biết thì có mùi dâu, sô cô la, vani nè. những mùi phổ biến và nhiều người yêu thích.
  Trả lời
Bánh này cung cấp nhiều năng lượng, mùi vị lại thơm ngon khá dễ ăn. Trong hộc tủ tại công ty mình cũng có đầy bánh ngọt nè, đặc biệt là bánh Cream-O vì nhiều vị nên không bị ngán..
  Trả lời
ui bạn này còn chuẩn bị sẵn cả 1 tủ ở công ty. coi bộ ghiền cream o lắm rồi đây haha.
  Trả lời
mình thấy thường con nít hay ăn bánh này thôi chứ người lớn thì bạn bè mình ko ai ăn cả.
  Trả lời
Ơ ai bảo bạn bánh này chỉ dành cho con nít. Cả nhà mình đều ăn bánh này thường xuyên mà, như một món ăn nhẹ trong gia đình để cùng ăn thôi. Mỗi người mỗi sở thích có chi mà kỳ..
  Trả lời
Bình thường như cân đường hộp sữa ^^..
  Trả lời
Nhớ không chính xác lắm hình như là 7 mùi vị đó: socola, dâu rừng, vani… hj không nhớ hết nhưng mà ăn cũng ngon lắm. Bạn muốn tăng cân thì tăng cường ăn vặt vào, không chỉ là bánh Cream-O, bạn mua nhiều đồ ăn khác nhau để ở nơi dễ nhìn thấy sẽ kích thích thèm ăn và ăn được nhiều đó..
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách