LoveBus Tập 134: Ngày Mới Nắng Lên, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim ‎ ‎

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
LoveBus Tập 134: Ngày Mới Nắng Lên, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim ‎ ‎
Anh em đừng nóng, a e chỉ bày tỏ quan điểm của nhau thôi mà, có gì sai sót a e bỏ qua nhau nha! Đừng công kích nhau thế...
Trả lời
Gấu Mèo Gấu Mèo Gấu Mèo ... I Love U u u u u u
Chị Bông xinh quá nhỉ , da trắng dáng đẹp mặt xinh thành tích học tập đáng nể ...
Bông Quay cũng hợp lý lắm chứ ...
Còn 3 ng kia ko ý kiến ... ty phãi bjk tự nắm giữ và theo đuỗi nó ...
Cố lên
3.1.2010 ...
Ngày tình yêu bắt đầu ...
Today ...
Thời gian trôi qua vẫn còn nguyên những ngọt ngào xưa
I Love You
:-*
Trả lời
vay la tinh hinh ko kha hon ma tham chi la te hon nua 007 oi co le nha hay noi nhung gj minh muon noi
Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin
Trả lời
Theo mình nghĩ tại sao mọi người lại không thik dg nhỉ. Chuyện này là do na chủ động mà chưa chắt dg thik be na. Và mỗi người có một cách sống và thể hiện mình khác nhau cuộc sống có người thế này thế kia chứ ai cũng có cách sống giống nhau thì chán phèo rùi.
Và mình nghĩ giống mèo con gian xảo k phải sori chọn masu vì sori thấy dg thế này thế kia hay k tốt đâu mà đơn giản tình yêu là thế có lí lẻ riêng của nóWink
Nếu muốn vui một phút: hãy trả thù.
Nếu muốn yên vui một đời: hãy tha thứ!
Trả lời
haizzzzzzzz... vòng vo tam quốc, cuối cùng bé Na thik ai? cứ vòng vòng mãi thế!
Trả lời
HahA , nói tóm lại thì bé Na thích tui ^^ (giỡn) , mình càng xem thì càng ko thích bé Na cho lắm , nếu các bạn quan sát kỹ thì hỡi 1 tý Na vuốt tóc , ko bít các bạn nghĩ sao , nhưng mình thấy ko thích cho lắm , như là muốn tạo dáng trước máy quay hay sao á . Mình thích chị MÈO nhất , nhìn chị vừa cá tính mà lại dễ thương nữa , chúc chị sẽ tìm dc tình yêu cho mình . I LOVE MÈO
Trả lời
nhìn đi nhìn lại tội anh 007 quá à người ít nói luôn bị như thế sao . Em cũng đang trong hoàng cảnh đó nè...Sad cố lên a nha mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với anh nè Big Grin
Trả lời
Thì na thik ai có chúa mới bít con gái khó hiểu lấm hehe. Tối nay có lovebuzz gùi hehe đợi 1 tuần lâu we`
Nếu muốn vui một phút: hãy trả thù.
Nếu muốn yên vui một đời: hãy tha thứ!
Trả lời
k thich na 1 ty' nao`
Trả lời
cap. GAU + MEO dep. doi nhat roi` hihi be' bong cung? xinh day' con` na thy` chep.... minh` k thich' teo. nao`
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách