LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
LoveBus Tập 135: Trò Chơi Cút Bắt, Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim
xem ko dc rùi kids0407 ơi
sữa lại y, nó đứng quài ak hixxxx
nhìu lần anh cũng tự trách mình sao ít có ác wá
nhưng thấy ai ai cũng ác thế nên hok ác thì wá thiệt thòi
cám ơn anh đi nèk.....
giúp em khôn ngoan hơn nèk
.....
ra đời hok bị người ta dèm pha dối trá tàn phá em lần nữa......
Trả lời
càng ngày thấy bena càng thấy ghét ,
---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi http://www.uhm.vn ----------
nụ hôn quá bình thường , chỉ có lúc 007 tặng hoa cho béna thui , cố lên anh 007 , đừng có thèm thích béna nữa mình là boy mà thiếu gì girl
Không có gì làm tình yêu xa cách , mà chỉ có hôi nách mới làm xa cách tình yêu :-SS

NDG sever tuyết sơn một thời để nhớ !
Trả lời
thấy bé Na để mái tóc kiểu này không hợp, trong be Na k còn đáng yêu, nhiều lúc ánh mắt trong thấy hơi sợ.
Trả lời
đủ bộ mà ! ah` mà ở đây cóa bạn gái nào mún chat wc zới anh thì add nick l_need_sexygirl nha ! hoặc daicaothuvolamqn89 !hàng đẹp ! bảo đảm sung sướng !show cho mấy em tham quan rừng núi lun! coa' ưc nha!
Trả lời
càng xem càng ghét pé Na, kết pé Bông ùi nhaz..
Trả lời
Bé Na thật sự trước giờ chưa có miếng tình cảm nào dành cho 007 nghĩa là Na không nên nói cơ hội đã cho đi và đã bỏ lở...
Tội nghiệp cho 007, thật sự quá nhúc nhát...và đó là 1 nhược điểm đối với ai muốn đi Xe Hồng...
thaithinh_huynh
Trả lời
hiz haz` chẳng thiz p3 Na tý nào ...tỏ vẻ khó chịu khi đứng bên 007 .....
Trả lời
huhu.....dọ tu` sang` tọ h ma` hum koa` teem tuc woa` hak`
Trả lời
nhìn mặt a DG lúc mà ghi tên chọn người đi cùng đắt ý nhỉ :-' a 007 cố lên nè đừng chạy theo những gì đang cố né tránh mình a nhé chỉ tạo sự khó chịu cho ng khác thôi Smile mạnh mẽ lên a ha ngủ 1 giấc thật say ùi mọi chuyện sẽ qua nè. Còn a G nói chuyện khó hiểu thật lúc mà dẫn cán pé đi chơi á tự nhiên thấy chị M đứng trước mặt cái bỏ đi chổ khác à hành động này của anh mất điểm rồi đừng vội kết thúc như thế khi chưa bík rõ mọi chuyện chứ.....Smile chúc các a chị trên chuyến xe hồng luôn mạnh khỏe nè và tìm 1 nữa đích thực của đời mình ha Tongue
Trả lời
Không nghĩ được xem tập này nhanh đến thế. Thanks bác KID nhiều lắm.
Càng ngày càng không thích Bé Na. Hình như bé chỉ thích làm người khác đau khổ và khó chịu vì mình mà thôi.
Chẵng biết diễn giả sẽ chọn Bé Na hay không nữa? Lo cho 007 quá.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách