Nên mắc cáp quang của nhà mạng nào?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nên mắc cáp quang của nhà mạng nào?
hovanminh Đã viết:Mình dùng cáp quang VNPT FiberVNN, gói F2F, giá 250k/tháng, tốc độ 12mb nhá Big Grin

Làm gì có gói nào 250k/tháng. Bác nhầm rồi nhé Big Grin
Trả lời
Thế là bn mới đúng hả bạn ? đắt hay rẻ hơn thế ?
Trả lời
Gói F2F nếu bạn đóng trước 6 tháng thì giá là 270k/ tháng .12 tháng là 220k/tháng , 18 tháng là 200k/ tháng. k có gói nào là 250k/ tháng Big Grin
Trả lời
truongduong Đã viết:Gói F2F nếu bạn đóng trước 6 tháng thì giá là 270k/ tháng .12 tháng là 220k/tháng , 18 tháng là 200k/ tháng. k có gói nào là 250k/ tháng Big Grin

E đóng nguyên 1 năm. tiền cước hàng tháng cộng cả thuế ngót nghét 250k rồi còn gì bác ơi Smile)
Trả lời
Thánh nói thế thì e cũng chịu rồi Smile). Gói này dùng ổn đấy. tốc độ 12mb, hộ gia đình như thế là dùng tẹt Smile)
Trả lời
xóm mình xài mạng 350k không biết gói gì lun, nhưng dc cái nhanh
Long nhan giá rẻ nhất Việt Nam - Mua Mat ong tại Hà Nội - Toi den mua ở đâu?
xuat khau lao dong hay du hoc nhat ban
Thiet ke web tại Bizweb để bán Thoi trang nam
Mua Giay converse để đi Du lich Ha Long. Rảnh thì Tai Game hot về chơi nha
:-c
Trả lời
truongduong Đã viết:Gói F2F nếu bạn đóng trước 6 tháng thì giá là 270k/ tháng .12 tháng là 220k/tháng , 18 tháng là 200k/ tháng. k có gói nào là 250k/ tháng Big Grin

Như vậy rẻ ngang cáp đồng rồi nhỉ Smile
Trả lời
thanhxuan395 Đã viết:xóm mình xài mạng 350k không biết gói gì lun, nhưng dc cái nhanh

Cũng cáp quang hả bạn ? chắc là FPT rồi Big Grin
Trả lời
Chưa dùng VNPT bao giờ nên k biết sao ? tìm hiểu trên mạng cũng thấy mọi ng nói nhiều về gói Fiber VNN này Smile
Trả lời
congchuamattrang Đã viết:Chưa dùng VNPT bao giờ nên k biết sao ? tìm hiểu trên mạng cũng thấy mọi ng nói nhiều về gói Fiber VNN này Smile

Chất lượng thì VNPT ổn đó bạn.Hạ tầng mạnh nên mạng ổn định.Chỗ nào cũng lắp đc hết :-w
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách