Nên mắc cáp quang của nhà mạng nào?

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Nên mắc cáp quang của nhà mạng nào?
truongduong Đã viết:Thì khuyến mãi trả trước từ 6-18 tháng được giảm giá cước đó bạn Tongue

Mình định lắp gói F2F đóng nguyên 1 năm thì khoảng bn tiền vậy nhỉ ?
  Trả lời
congchuamattrang Đã viết:Mình định lắp gói F2F đóng nguyên 1 năm thì khoảng bn tiền vậy nhỉ ?

đóng 1 năm gói F2F thì tầm hơn 2tr gì đó bạn ah Smile
  Trả lời
F2F đóng trước 1 năm thì giá cước còn 220k/tháng. Cứ theo đó mà nhân vs 12 tháng thôi bạn. gói này tốc độ 12 mb là quá nhanh vs hộ gia đình rồi Smile
  Trả lời
Nghe nói còn có gói F2E cũng ok lắm.giá cước có 200k/ tháng thôi cơ mà @@
  Trả lời
hot boy trẻ tuổi Đã viết:Nghe nói còn có gói F2E cũng ok lắm.giá cước có 200k/ tháng thôi cơ mà @@

Dùng cho ng có nhu cầu sử dụng k nhiều nhưng lại muốn có mạng cáp quang nhanh, ổn định Smile). 200k/tháng/20gb. Dùng vượt quá 20gb thì 25đ/mb.Cước phí max hàng tháng là 330k/ tháng
  Trả lời
với 20gb thì sẽ làm đc những gì trong 1 tháng nhỉ ? @@.Mình k quen net mà bị giới hạn @@
  Trả lời
Thực ra vs 20gb thì có thể đáp ứng nhu cầu cơ bản là lướt web, nghe nhạc, đọc báo rồi. có thể xem phim hoặc chơi game nữa Smile). Nhưng bạn có dùng thoải mái, xả láng thì 1 tháng cũng chỉ hết max là 330k thôi mà
  Trả lời
truongduong Đã viết:Thực ra vs 20gb thì có thể đáp ứng nhu cầu cơ bản là lướt web, nghe nhạc, đọc báo rồi. có thể xem phim hoặc chơi game nữa Smile). Nhưng bạn có dùng thoải mái, xả láng thì 1 tháng cũng chỉ hết max là 330k thôi mà

Thôi thì cứ dùng trọn gói cho thoải mái Big Grin.K biết bên VNPT này chăm sóc khách hàng thế nào đây ?
  Trả lời
tinhyeugio Đã viết:Thôi thì cứ dùng trọn gói cho thoải mái Big Grin.K biết bên VNPT này chăm sóc khách hàng thế nào đây ?

Chăm sóc KH ổn nhé.Nhân viên tổng đài đến kĩ thuật ok Big Grin
  Trả lời
Có lẽ sắp tới ra đại lý hay bưu điện lắp mạng cáp quang ngay mới đc Big Grin. Đang có khuyến mãi mà
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách