Lenovo S850 có đặc trưng gì không mọi người ?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lenovo S850 có đặc trưng gì không mọi người ?
Thấy Lenovo mới bán ra con này thiết kế đẹp và sang trọng quá ,đối tượng nhắm đến là con gái nữa thì phải ,mình thì đang tính lên đời smartphone đã dùng 3 năm nay ,đang nhắm con này thấy cấu hình mạnh và thiết kế đẹp quá .Không biết Smartphone Lenovo có gì đặc trưng so với các hãng khác không các bạn ? Ai đã dùng qua rồi thì tư vấn giúp mình với 8-}
Trả lời
điểm đặc trưng smartphone này mình thấy đó là thiết kế quá đẹp ,hoàn thiện ,màn hình đẹp và giá tốt .Nếu tìm 1 em smartphone tầm trung kiểu dáng đẹp thì em này là lựa chọn hợp lý
Trả lời
camera 5 chấm phía trước cũng là 1 nét đặc trưng đấy phù hợp cho những thím nào thích selfie nhé nét và rõ từng độ mịn của khuôn mặt với các chế độ chụp làm đẹp =))
Trả lời
mình có dùng thử ngoài TGDD rồi nè ,màn hình đúng là đẹp thật nhưng kiểu dáng mới là thứ làm mọi người muốn mua em nó ,trong đó có mình ,bán ip4s mua con này dùng ,màn hình lớn hơn nên đọc báo không phải kéo lên xuống quá nhiều
Trả lời
mình thấy kiểu thiết kế loa là đặc trưng à còn lại thấy thấy bt
Trả lời
kimdotcom Đã viết:camera 5 chấm phía trước cũng là 1 nét đặc trưng đấy phù hợp cho những thím nào thích selfie nhé nét và rõ từng độ mịn của khuôn mặt với các chế độ chụp làm đẹp =))

nghe nói góc nhìn rộng hơn nên chụp được nhiều đối tượng hơn đấy ,phong trào tự sướng giờ phát triễn ghê quá
Trả lời
con này nếu so với Xepria C thì thế nào mọi người
Trả lời
android mà dùng gì =.=" rác ko, xài lâu chậm lắm
Trả lời
Android xài tốt mà bạn, thế ko thì tại sao dc nhiều người dùng.
Trả lời
thank mấy bác ,vậy là mình quyết định lụm em nó về luôn ,kiểu dáng quá đẹp với mình ,cấu hình thấy cũng ổn rồi vì cũng không chơi game nặng hay xem phim 4k gì hết
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách