Happy Birthday Gil Lê :x

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday Gil Lê :x

Đang lúc cao hứng, mình ko thể nào không làm một bài để diễn tả cảm xúc hiện tại của em về sinh nhật sắp tới của Gil. 1 sinh nhật thật ý nghĩa khi hàng ngàn fans đang theo dõi rất sát từng giây phút Gil thi đấu :x.Các fans đang hồi hộp chờ House of Dream tuần này để cùng Gil thổi nến chúc mừng sinh nhật thứ 20. Con số tuyệt đẹp trong một hoàn cảnh tuyệt vời.

[FLASH]http://www.youtube.com/v/q6JTC6H-eiw?version=3&hl=vi_VN[/FLASH]

[Image: 263022_173555642710450_128718087194206_4...9936_n.jpg]

Chắc chắn Gil không biết mình là ai cả vì mình cũng chỉ là một trong số hàng ngàn fans khác. Nhưng với những tình cảm giành cho Gil của mọi người, Gil sẽ tự tin hơn nữa và thể hiện đúng chất của Gil nữa. Và
chắc chắn rằng Gil sẽ là 1 trong 5 cô gái Yo!

Các bạn có rảnh thì vào web để ủng hộ cho Gil nhà mình với nha! Cảm ơn các bạn nhìu nhìu! Gil ơi cố lennnnnnnnnnn!

[Image: 268289_173555436043804_128718087194206_4...3001_n.jpg]

UH,có hâm mộ có cầu tiến,

Nước ta còn nghèo......dân ta phải tiếc kiệm.
Phải biết tăng thu..........giảm chi....và tích cực cầm nhằm!!

hay á
sáng tạo thêm tí nữa thì hay hơn :-bd
facebook.com/tiensinh.vechai
chúc bạn và cả Gil của bạn luôn vui và hp
[Image: bushbinladen.gif]
Đây là Thanh Trúc ???? chúc sinh nhật vui vẻ và đi sâu vào các vòng trong nghe ...
[Image: z4e1bc2562bbe9.gif]
Cuộc đời quá dài cho những hờn giận
nhưng lại quá ngắn ngủi cho những yêu thương
hàng ngàn fan ??????????????????????????????????? oh my god :-o :-o làm wa' wa' đi, hix, who is she????
Chiều đi thả diều, thành phố tiêu điều
chuẩn đấy
hôm nào làm hộ t kai' nha'
[email=SM@RT-$[1]$]SM@RT-$[1]$[/email]
[Image: 49781230257669.jpg]
Con nhỏ này mà cũng có fan àk... Y như là lex zi. ákSadSadSad Chủ thớt xem kỹ lại đi nhé
lee eun hee Đã viết:chúc bạn và cả Gil của bạn luôn vui và hp

dustinwind Đã viết:Đây là Thanh Trúc ???? chúc sinh nhật vui vẻ và đi sâu vào các vòng trong nghe ...

Thanks các bạn! Dạo này facebook đình đám quá. Fans của Gil lấn hết sân rồi. Toàn vào http://www.hod.com.vn để quan sát Gil thôi. Face gió to quá e ko dám chém gió sợ bị quật chết =))
9h tối mai trên vtv6, nhóm nhỏ này sẽ diễn dở nhất
Chiều đi thả diều, thành phố tiêu điều

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách