Mua tủ lạnh nào thì tiết kiệm điện?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Mua tủ lạnh nào thì tiết kiệm điện?
Em mới dọn về một chung cư mới nên cũng muốn sắm sửa chút đỉnh cho nhà bếp. Nhà em chỉ có 3 người nên em đang phân vân chọn một cái tủ lạnh nào vừa đẹp vừa tốt cho gian bếp mà còn tiết kiệm được điện nữa. Anh chị nào tư vấn giúp em được không?

... Thả hồn theo gió thả hồn thơ
Tình đầu ngỡ thành hóa ra mơ
Tựa cửa ngắm sao ngoài hiên vắng
Nhớ em một chút thế thành thơ...

Trả lời
Samsung, Toshiba,....nhưng bác nhớ chọn loại invester - tiết kiệm điện ý
Trả lời
Quan trọng bếp to hay nhỏ , và mua loại tầm tiền nào ? , cá nhân cứ mua trên 300 lit , của Hitachi , hàng xuất cũng tốt hàng nhập càng tốt , chọn loại đá rơi , và chạy gas 600a là ok

Trả lời
mình vừa sắm cái tủ lạnh của LG đây.. thấy xài cũng ổn
Trên bầu trời ta là vì sao lẻ
Dưới mặt đất ta là kẻ cô đơn ...

Trả lời
nếu bạn muốn Nhỏ thì cứ Toshiba ấy, mình trước xài Sanyo, hồi đó còn có tý của Nhật, giờ TQ hết rồi.
có khi nào trên đường đời tấp nập
ta vô tình lơ đãng bước qua nhau
Trả lời
Mọi người tư vấn giúp em với. Em muốn đổi tủ lạnh, ngân sách khoảng 7-8triệu. Tủ tầm 200L hoặc hơn chút thôi ạ vì em ở 1 mình. Em cũng ham hố Inverter nhưng tầm tiền này mua đc inverter ko ạ
Trả lời
200l, 7-8tr thừa bác ạ, 200l inverter em biết có 2 hãng tủ lạnh LG và Samsung, giá 6t-6t5. Dùng tốt, chẳng có vấn đề j cả. bác đi xem thấy em nào đẹp mắt thì chọn.

Trả lời
Cái này do mắt từng người thôi, cái đẹp mà! có người khen người chê. Như anh thấy mấy cô siêu mẫu xấu mù, người nhu que củi ý!
Trên bầu trời ta là vì sao lẻ
Dưới mặt đất ta là kẻ cô đơn ...

Trả lời
anh em ở đây có ai biết, e nghe nói tủ lạnh bosch là toàn sản xuất Trung Quốc thôi. E sẽ hỏi bà chị làm bên Hải Quan xem có biết không vì có một số lần e check xuất xứ mới biết là một số bên làm ăn không uy tín, nói sai lệch về xuất xứ Sản phẩm. Hàng Bosch thì từ trước giờ chất lượng ổn định nhưng xuất xứ Trung Quốc cũng khiến e hơi lăn tăn, đang sắm mua sắm cho bà chị có nhà mới
có khi nào trên đường đời tấp nập
ta vô tình lơ đãng bước qua nhau
Trả lời
Nhà bạn khoảng 3 người thì mua tủ từ 300l. chọn mua loại tủ nào có công nghệ mới inverter tiết kiệm điện đấy nhé. Còn nhà mà 5 người mình nghĩ nên mua tủ khoảng 340L.
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách