Máy giặt loại nào tiết kiệm điện nhất?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Máy giặt loại nào tiết kiệm điện nhất?
Các anh chị có biết loại máy giặt nào tiết kiệm điện hay nước luôn không ạ, em mua một máy giặt cũ nhưng tốn điện quá, tính bán đi mua một máy mới hoàn toàn cho khỏi phải lo, nhưng cái nào đỡ tốn điện chút. Giá khoảng 6~7 triệu có loại đó không?
Trả lời
Mình nghĩ bạn chịu bỏ thêm 1~1tr5 là có ngay máy giặt lồng ngang có động cơ dẫn động trực tiếp tiết kiệm điện ngon lành luôn đấy.
Trả lời
Ủa mình nghe nói loại dẫn động trực tiếp đó giá đắt lắm mà? Khoảng 8 triệu cũng có hả?
Trả lời
Hãng LG đó bạn, hôm trước đi ngang siêu thị có thấy một máy lồng ngang 6motionDD giá 8tr7 thì phải nhìn đẹp mà có công nghệ tiết kiệm điện thì quá đỉnh.
Trả lời
Có hả, mình nghĩ máy giặt lồng ngang thì ít nhất cũng phải 15tr lận chứ. Rẻ vậy thì có tốt không?
Trả lời
Cái 6motionDD là gì? Giống inverter DD luôn hả?
Trả lời
nhattan4u Đã viết:Cái 6motionDD là gì? Giống inverter DD luôn hả?
6MotionDD là một chức năng giặt mô tả 6 chuyển động của máy giặt LG có động cơ dẫn động trực tiếp đó bạn. Còn inverter DD là điều khiển tuyến tính biến tần của máy giặt dẫn động trực tiếp LG.
Trả lời
anhtam1789 Đã viết:Có hả, mình nghĩ máy giặt lồng ngang thì ít nhất cũng phải 15tr lận chứ. Rẻ vậy thì có tốt không?
Đúng là máy giặt lồng ngang tầm 15tr trở lên, mà mình thấy bên lg có con lồng ngang có 8-9tr ah vẫn đầy đủ các chức năng mới nhất. Còn xài có tốt không thì không rõ =]]
Trả lời
vuthiensgu Đã viết:Đúng là máy giặt lồng ngang tầm 15tr trở lên, mà mình thấy bên lg có con lồng ngang có 8-9tr ah vẫn đầy đủ các chức năng mới nhất. Còn xài có tốt không thì không rõ =]]
Có hả? em đang tính mua máy giặt tầm 7-8tr, mà nếu tầm bác nói có lồng ngang thì em sẽ cố gắng hốt luôn. Con nào vậy bác???
Trả lời
Máy giặt LG WD-7800 có giá trên 8tr một chút đó mấy bác. Ai quan tâm thì vào web tham khảo thử!
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách