Máy giặt loại nào tiết kiệm điện nhất?

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Máy giặt loại nào tiết kiệm điện nhất?
Mua máy giặt cứ LG, elec mà quất, nhà em xài cả 2 hãng này chưa thấy phàn nàn ji cả
Trả lời
Vậy bác thấy máy giặt LG hay elex xài ok hơn?
Trả lời
cindywang Đã viết:Vậy bác thấy máy giặt LG hay elex xài ok hơn?
Mỗi cái có một ưu điểm nhé. Lg thì nhiều chức năng, bảo hành tốt, máy chạy êm. Còn elex thì bền, kiểu dáng đẹp... nói vậy thì khó chọn, bác ra cửa hàng đi dạo 1 vòng ưng cái nào quất cái đó luôn, theo kinh nghiệm của em là vậy chứ chọn tới chọn lui ra mua cũng ko giống cái ban đầu Wink
Trả lời
Dạo này em thấy nhìu mấy giặt nhãn hiệu lạ nổi lên lắm. Không biết chất lượng thế nào chứ cũng có bảo hành và đầy đủ các chức năng như máy chính hãng đấy Smile
Trả lời
badboy09066 Đã viết:Dạo này em thấy nhìu mấy giặt nhãn hiệu lạ nổi lên lắm. Không biết chất lượng thế nào chứ cũng có bảo hành và đầy đủ các chức năng như máy chính hãng đấy Smile
Có mấy hãng của ý mới về vn, giá cả khá cao, còn lại là của bác HỒ Cẩm Đào, khuyến cáo là các bác ko nên thử rờ kẻo phỏng tay.8-X
Trả lời
nếu mua hàng của Hồ cẩm đào thì thà mua hàng bãi của nhật còn hơn, cực kì bền, nhiều chức năng mới lạ kiểu dáng bắt mắt nữa Big Grin
Trả lời
Baja Đã viết:nếu mua hàng của Hồ cẩm đào thì thà mua hàng bãi của nhật còn hơn, cực kì bền, nhiều chức năng mới lạ kiểu dáng bắt mắt nữa Big Grin
Làm sao kiếm được mấy chỗ bán hàng nội địa nhật uy tín hả bác? Em cũng thích máy giặt kiểu Nhật nhìn thô thô mà được cái máy móc ngon lành.Wink)
Trả lời
Hàng loại này làm ji có bảo hành, xài cũng hên xui, lại ko có tiếng anh nữa bác chủ thớt nên chọn hàng chính hãng để dể bề xử lý.
Trả lời
electrolux các bác nhé, sẽ không fai hối hận đâu Big Grin
Trả lời
Phải công nhận hàng elec trâu bò nhưng e ghét cái là chạy dây curoa, vừa ồn vừa rung là nhức cả tai!
Trả lời

Bookmarks

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách