Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (https://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Tổng hành dinh Uhm.vN (https://uhm.vn/forum/Forum-T%E1%BB%95ng-h%C3%A0nh-dinh-Uhm-vN)
+--- Diễn đàn: Thông Báo (https://uhm.vn/forum/Forum-Th%C3%B4ng-B%C3%A1o)
+--- Chủ đề: Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! (/Thread-Uhm-Vn-tuy%E1%BB%83n-Qu%E1%BA%A3n-tr%E1%BB%8B-vi%C3%AAn-Admin-Smod-Mod)

Trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - Uhm.Vn - 04-18-2013

các bạn vui lòng đọc bài tuyển trước khi sét tuyển nhé. vì mình thấy các bạn vào đăng ký chỉ có post đúng 1 bài duy nhất đó là đăng ký mod, chứ chưa thấy 1 bài chia sẻ nào cả.

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - vinatabas200 - 05-13-2013

Họ Tên: Hoàng
Ngày/tháng/năm Sinh:09/13/85
YahooConfuseduphu_h@yahoo.com
Số Điện Thoại:01222343022
Box dự tuyển: Việc làm SV - Phim - Game offline - CLB " miền Bắc " nếu cần thiết có thể hỗ trợ các box khác tùy theo tình hình và khả năng.
Ý kiến dự định để phát triển box: Từng phát triển game 4rum bên go.vn rất thành công. Nay đang bơ vơ. Nếu được xác nhận sẽ phát huy khả năng cần thiết để phát triển box.

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - micaepro - 05-20-2013

Họ Tên: Nguyễn Hùng
Ngày/tháng/năm Sinh: 12/04/1988
Yahoo: rafael_luxiphe@yahoo.com
Số Điện Thoại: 0908465401
Box dự tuyển: game online
Ý kiến dự định để phát triển box: không spam box, tích cực giao lưu với các box game khác

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - muanuadi - 05-30-2013

Họ Tên: Lê phương
Ngày/tháng/năm Sinh: 18/10/1992
Yahoo: phuong_bkaa2004
Số Điện Thoại: 0985 505 252
Box dự tuyển: Ôn thi Đại Học
Ý kiến dự định để phát triển box: Quản lý, cung cấp các tài liệu, phát triển box để giúp các e chuẩn bị thi vào ĐH giao lưu chia sẻ kinh nghiệm học tập, thi cử, trang bị kiến thức để bước vào kỳ thi ĐH sắp tới.

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - cungbaccamxuc - 05-30-2013

Các bạn hãy vui lòng xem lại mình có đủ tâm huyết và lòng nhiệt tình hay không rồi mới đăng ký xin xét mod. Hiện giờ diễn đang đang đi xuống, đội ngũ nhân sự thì chỉ có "lượng" mà không có "chất", khách truy cập vắng hơn so với các năm trước nên mong rằng, khi đã vào đây và viết đơn thì hãy suy nghĩ thật kỹ nhé!

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - ducanhtran11cdth02 - 05-30-2013

Mong các bạn hảy suy nghĩ kỹ trước khi viết đơn đăng ký. Vì diễn đàn giải trí phi lợi nhuận nên chủ yếu là vui vẻ là chính!
Thân!

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - biloveu - 05-30-2013

Tên: Bi
Ngày/tháng/năm Sinh: 16/9/199x
Yahoo: thayphuthuykhoingo
Số Điện Thoại:
Box dự tuyển: Teen News ( Teen Shock), Ảnh thành viên( girl + boy)
Ý kiến dự định để phát triển box:cố gắng đóng góp phát triển box loại bỏ thành phần xấu
Kinh nghiệm: từng làm mod

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - biasaigon - 05-31-2013

Các bạn vào thì hãy thử năng lực và thể hiện Mình trước đi!
Cứ thấy tuyển là vào đăng ký,sau khi viết bài đăng ký là mất hút ko thấy quay lại.
Các Bạn hãy hiểu đăng ký Mod ko phải để cho đẹp mà để phát triển 4rum cho mạnh!

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - biloveu - 05-31-2013

Không mất tích đâu, Ad cứ cho thử việc trước đi đã, làm mod các diên đàn trước đây đều rất tốt nhưng vì phải thi Học kỳ nên ko onl đc thôi

Uhm.Vn tuyển Quản trị viên. Admin - Smod - Mod! - ngockhanhcute - 05-31-2013

yêu cầu tuyển cụ thể là gì vậy các bạn, để em xem em có thể ko,hihi