Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - Phiên bản có thể in
Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN
Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - Phiên bản có thể in

+- Diễn Đàn Tuổi Trẻ Việt Nam Uhm.VN (http://uhm.vn/forum)
+-- Diễn đàn: Tổng hành dinh Uhm.vN (http://uhm.vn/forum/forumdisplay.php?fid=3)
+--- Diễn đàn: Thông Báo (http://uhm.vn/forum/forumdisplay.php?fid=15)
+--- Chủ đề: Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng (/showthread.php?tid=19298)

Trang: 1 2 3 4 5 6 7

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - tiểu tử - 05-11-2012

Pi ơi ! Sao lại bỏ mọi ng` như thế hả Pi. TT xin lỗi Pi nhiều. TT chiều phải thi rồi nên k đi được. Xin lỗi Pi nhiều lắm ! An nghỉ Pi nhé... TT sẽ mãi nhớ tới ng` bạn này. Pi yêu !

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - nhockunvt - 05-11-2012

Sad..sao vậy..mới một thời gian thôi mà..? sao lại đi sớm như vậy..chúc bạn lên đường gặp may mắn nhé..

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - Cục Đá - 05-11-2012

R.I.P Sad(.
Ngủ ngon nhé, bạn của tôi Sad

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - Alpenliebe01 - 05-11-2012

Pippi ngủ ngon nhé SadSad

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - biasaigon - 05-11-2012

Có ai biết mấy giờ đưa tang,mấy giờ hạ huyệt ko vậy/

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - letranthanhtruc14101984 - 05-11-2012

Những điều chị hứa với em Sad và những điều em hứa với chị Sad có thành sự thật không em Sad chị khóc mà không có ai bên cạnh chị lúc này,chị nhớ em lắm pi à,chị biết sống thực vật như thế nào rồi,em ko đau,ko cảm nhận nhưng lại làm khổ gia đình nên em mới ra đi như vậy phải không em?hãy ra đi an nghỉ em nhé!Chị vẫn giữ lời hứa với em nhưng sẽ thêm 1 lời hứa nữa,ra Hà Nội chị sẽ thăm em và thắp cho em 1 nén hương.
Mãi yêu và nhớ người em gái của chị...
Hãy yên nghỉ em nhé!

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - _bigbang_ - 05-11-2012

pi oi sao pi sớm dậy
pi còn nhớ đã từng nói sẽ đưa bang đi thăm hà nội k sao pi chưa làm đã đi rồi Sad(

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - !10v3y0u - 05-11-2012

mình vừa ở chỗ pi về,trông pi nằm ngủ thanh thản lắm mọi ng ah

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - vy_lovely_kute - 05-11-2012

Hjx,e ở xa wa' nên k thể đến thắp nén hương cko sjs dk,sjs đừng giận e nhe!.E chúc sjs ngủ ngon,sjs mãi là sjs iu quý của e,e iu sjs >Big Grin<:X

Thông báo cho các mem tại hà nội đến đưa Đỗ Hồng Trang (pippi) về nơi an nghỉ cuối cùng - timlaibautroi - 05-11-2012

Thương.
Cầu cho bạn được siêu thoát.
Đọc tin mà đau lòng quá, dù mình chưa kịp quen bạn. Hix. =((