Tại sao học Tiếng Anh mãi mà không giao tiếp được???

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tại sao học Tiếng Anh mãi mà không giao tiếp được???
????? TẠI SAO HỌC MÃI VẪN KHÔNG GIAO TIẾP ĐƯỢC ?????
*****CÙNG KHÁM PHÁ PHƯƠNG PHÁP HỌC MỚI*****
giúp bạn nhanh chóng giao tiếp được chỉ trong 2-3 tháng
*HỌC PHÍ HẤP DẪN: Chỉ cần đóng 320.000đ đến 600.000đ là có thể nhập học ngay(Giảng viên Việt kết hợp GV Anh, Mỹ)
*********** ETOPIC-Tiếng Anh theo chủ điểm***********
CÁCH HỌC TIẾNG ANH THỰC DỤNG NHẤT cho người mới bắt đầu.
HỌC ĐÚNG>>>HỌC TRÚNG>>>HỌC THỰC DỤNG
-Giáo trình chuyên sâu, chuyên biệt
-Mỗi bài học là một chủ điểm thiết thực trong cuộc sống
-Tăng lượng từ vựng hữu dụng, phổ biến, thiết thực trong từng lĩnh vực cuộc sống
-Giáo viên : giáo viên Việt (ielts 7.5 trở lên) kết hợp giáo viên Anh, Mỹ
HỌC HỨNG THÚ>>>VÀO TỰ NHIÊN
Phương pháp giảng dạy dễ hiểu kết hợp với các game học thuật giúp người học hứng khởi, tự tin
-------------------------------------------------------------------------
*Địa điểm:
-25/ 24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội
-117 Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, Hà Nội
*HỌC THỬ MIỄN PHÍ trước khi đăng ký
Vui lòng đăng ký trước, nhắn tin: Etopic gửi 098.269.2369

--------------------------------------------------------------------------
BEC-NƠI CHẤT LƯỢNG KHÔNG ĐI CÙNG CHI PHÍ
CS:25/ 24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội
CS:117 Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, Hà Nội
  Trả lời
Trước đây, mình học tiếng Anh rất tệ, rất khó để nhớ từ vựng và ngữ pháp. Nhất là, cho dù có học thuộc cấu trúc câu, mẫu câu, các thì... nhưng mình không sao vận dụng vào làm bài tập được. Cố gắng lắm thì trình tiếng Anh của mình cũng chỉ đủ xài để có điểm ở trường mà thôi. Nhưng gần đây, bạn mình giới thiệu bên ICES nên mình thử học và mình bắt đầu thấy hứng thú. Giờ đây tiếng Anh của mình tiến bộ hẳn, có thể làm tốt bài tập tiếng Anh, giao tiếp được và viết những bài luận theo chủ đề một cách khá dễ dàng. Sđt 0913.335.203
  Trả lời
Theo mình thì bên tt ICES học tốt ak. Bên này dạy được mà học phí cũng ko cao, gv cũng là người có kinh nghiệm và bằng cấp sư phạm đàng hoàng nên đáng để tin tưởng. Ngoài giờ học ở trường mình còn học thêm bằng mã code online trường tặng mình nữa. Nhờ vậy mà sau 1, 2 khóa là thấy Av được cải thiện rõ rệt hơn nhiều. Bạn muốn cải thiện khả năng T.A thì tham khảo bên này nha.
  Trả lời
Trước đây, mình học tiếng Anh rất tệ, rất khó để nhớ từ vựng và ngữ pháp. Nhất là, cho dù có học thuộc cấu trúc câu, mẫu câu, các thì... nhưng mình không sao vận dụng vào làm bài tập được. Cố gắng lắm thì trình tiếng Anh của mình cũng chỉ đủ xài để có điểm ở trường mà thôi. Nhưng gần đây, bạn mình giới thiệu bên ICES nên mình thử học và mình bắt đầu thấy hứng thú
  Trả lời
Trước đây mình cũng rất sợ học tiếng anh vì khả năng tiếp thu và đam mê ko có, rất ngại giao tiếp và có theo học ở trung tâm một thời gian nhưng mau nản. Sau khi đi xin việc thì bị lỡ nhiều cơ hội vì khả năng tiếng anh kém, thế là mình quyết tâm rèn luyện, may sao nhờ người quen giới thiệu cho trung tâm ICES, học được thầy tâm đắc nên mình tiến bộ hẳn, giờ thì tự tin trò chuyện rồi nhưng vẫn đang cố gắng trau dồi để có thể nói lưu loát hơn. Mình chia sẻ hy vọng có thể giúp bạn lựa chọn được trung tâm phù hợp.
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách