Đại học Phenikaa có tốt không? Cho mình xin thông tin về trường với

• 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đại học Phenikaa có tốt không? Cho mình xin thông tin về trường với
Question 
Có ai từng học hoặc có bạn bè người thân học ở đại học Phenikaa không ạ? Hôm trước mình thấy trường này trên TV mình rất quan tâm vì đang tìm trường ĐH cho em mình năm nay đang học lớp 12.
  Trả lời
Trường này là trường quốc tế hả bạn?
  Trả lời
(02-19-2021, 01:07 PM)minhphuong87 Đã viết: Trường này là trường quốc tế hả bạn?

Mình cũng ko rõ nữa. Hôm trước mình xem tivi thì thấy ấn tượng với cơ sở vật chất của trường Phenikaa này, với các chương trình đào tạo của trường này sát sườn cuộc sống, toàn những ngành hot ra trường dễ kiếm việc. Thế nên mình mới lên đây hỏi thêm thông tin.
  Trả lời
(02-19-2021, 12:23 PM)suky Đã viết: Có ai từng học hoặc có bạn bè người thân học ở đại học Phenikaa không ạ? Hôm trước mình thấy trường này trên TV mình rất quan tâm vì đang tìm trường ĐH cho em mình năm nay đang học lớp 12.

Đại học phenikaa này ở đâu vậy bạn?
  Trả lời
(02-20-2021, 08:06 AM)dungkhung Đã viết: Đại học phenikaa này ở đâu vậy bạn?

Trường này ở Hà Nội.

Tập tin đính kèm Thumbnail(s)

Trả lời
Trường này học phí trung bình khoảng bao nhiêu vậy b?
  Trả lời
Em gái mình năm nay cũng tính vào học trường này, nó chọn học dược ở đại học phenikaa này. Nhà mình bố mẹ mình đều trong ngành dược nên từ khi vào học cấp 3 nó đã thích thi dược rồi. Mà khả năng của nó thì vào đại học dược chắc không nổi nên chuyển hướng sang học dược tại phenikaa. Mình giúp nó tìm hiểu về chương trình đào tạo & đội ngũ giảng viên của trường này thấy cũng ok đó bạn. Em bạn thích học ngành gì?
  Trả lời
(02-21-2021, 05:26 AM)bomnguyen Đã viết: Em gái mình năm nay cũng tính vào học trường này, nó chọn học dược ở đại học phenikaa này. Nhà mình bố mẹ mình đều trong ngành dược nên từ khi vào học cấp 3 nó đã thích thi dược rồi. Mà khả năng của nó thì vào đại học dược chắc không nổi nên chuyển hướng sang học dược tại phenikaa. Mình giúp nó tìm hiểu về chương trình đào tạo & đội ngũ giảng viên của trường này thấy cũng ok đó bạn. Em bạn thích học ngành gì?

Trường Đại học Phenikaa này điểm đầu vào cao k bạn? học phí có đắt k?
  Trả lời
trường đại học phenikaa này có ngành nào phù hợp cho con gái học k ạ?
  Trả lời
(02-21-2021, 05:26 AM)bomnguyen Đã viết: Em gái mình năm nay cũng tính vào học trường này, nó chọn học dược ở đại học phenikaa này. Nhà mình bố mẹ mình đều trong ngành dược nên từ khi vào học cấp 3 nó đã thích thi dược rồi. Mà khả năng của nó thì vào đại học dược chắc không nổi nên chuyển hướng sang học dược tại phenikaa. Mình giúp nó tìm hiểu về chương trình đào tạo & đội ngũ giảng viên của trường này thấy cũng ok đó bạn. Em bạn thích học ngành gì?

Em mình thích học điện tử bạn ah. Nhà mình ở quê có mở 1 cửa hàng điện lạnh. Từ nhỏ em mình đã theo bố đi lắp sửa điều hoà, máy giặt cho khách rồi. Mình thừa nhận nó lười học nhưng rất đam mê & có năng khiếu trong khoản điện đóm này Smile) Điện thoại mình hỏng toàn đưa nó mày mò sửa.
  Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 2 Khách